Hushushi mzigo mpaka upewe cha kati..loh


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,621
Likes
125,221
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,621 125,221 280
Ni tatizo linalokuwa kwa kasi , kwa wanawake na wanaume
Wengi wanaweza kubisha lakini moyoni mwao wanakiri. Imekuwa kama ni fasheni sasa mtu hafiki climax mpaka apewe na kati, hili ni tatizo

Wapo wanawake wanaifanya na kufanywa hivyo na wanaume pia, chanzo chake kwa wanawake mara nyingi utakuta huko nyuma walifanya mchezo wa kusagana , na kwa wanaume huko nyuma walipiga sana puchu

Madhara yake; ukishazoe hako ka mchezo kama ni mwanamke utakuwa na tabia za kisagaji hapo badae au kuwa msagaji kabisa
kwa wanaume mmh..ni rahisi sana kuja kuwa shoga wa kisirisiri

Wengine hufanya kama Sehemu ya utundu wa kimahaba, nawengine kiasili ndio wanapopenda hapo, yani mzuka wake unapanda na mdadi juu

Kwa wewe mwenzangu namimi unayejaribu kuiga, angalia sana si kila kitu ni cha kuiga
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,650
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,650 280
Samahani mkuu,cha kati ndo kipi tena?
 
Salih

Salih

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
518
Likes
191
Points
60
Salih

Salih

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
518 191 60
Sijaielewa hii thread mbona?
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mmmh! Netiweki kama inakuja, kama inakata vilee
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,897
Likes
10,107
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,897 10,107 280
lahaulah...................!!jiwe gizani hilo limetupwa,sasa huyo si atakua MSE... vuguvugu kwa upande wa wanaume?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,004 280
Pepo wa ushoga huanza taratiiiiiiiiiiiibu
 
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
1,491
Likes
1,292
Points
280
msemakweli2

msemakweli2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
1,491 1,292 280
mbona ameacha manyoya tena??au ndo kati mwenyewe huyu loh!
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
58
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 58 145
mbona cha kati kila mtu anacho? hebu dadavua vuzuri mimi sijakuelewa unataka kusema nini?
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,022
Likes
1,235
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,022 1,235 280
Hii nimeipenda..Kwa hiyo unazama kunako chumvi mpaka anamaliza..;)..Huku nae anapiga mswaki ;)...daaaah mtihani..kweli.hahahaa
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366