Huna 10M usisumbue watu kudai michango ya harusi yako

Huna 10M usisumbue watu kudai michango ya harusi yako

Ndoa ni kamari ngumu sana unaweka stake 15M home win mara final score 0-0 mkeka ume chanika
1661763613266.jpg
 
Wewe fanya harusi yako, niombe mchango nitakupa lakini eti kuniweka kwenye kamati Kila wkeend vikao hapana. Yapo Mambo yakunipeleka kwenye vikao lakini sio izo ishu
 
Habarin za muda huu!
Niende moja kwa moja ktk mada.
Harusi ama Send-off n suala la mpango. Nina amini mpaka unaamua kuoa na kufanya harusi(sherehe) umejipanga. Ama mnaandaa sherehe ya kumuaga binti yenu(Send-off) mmejipanga pia.

Mimi nilipotaka kuoa na kufanya harusi nilijipanga kwa pesa. Nilikuwa nabana matumiz yasiyo ya lazima na kuweka akiba.
Mpaka naitisha kikao Cha familia nilikuwa na 15M.
Pesa ya ukumbi 2M ipo,
Mc na Mziki 1.5M ipo,
Mapambo 1.5M ipo
Picha na video 1.5M,
Usafiri wangu, wakwe na wageni waalikwa 2M ipo,
Pesa ya chakula kwa wageni 300 makadirio nilitenga 6M(kwa maana ya sahani 20,000).
Wazazi wakasema vinywaji niwaachie
Zawadi ndugu zangu

Sikutaka lawama na mtu, Wala kufanyiwa harusi. Nilifanya harusi.

Mimi sitachanga hata mia kama mhusika anakuja na porojo ana 1M, au 1.5M. kifupi Bwanahauri akiwa na chini ya 10M sichangi, hiyo harusi. Sababu yeye mwenyewe anatania.
Harusi sio Ugonjwa ama Msiba. Harusi n suala la mpango.

Sio lazima wewe uwe na mtazamo kama wangu. Huu ni wangu Mimi.

Ukiendekeza sana hayo mambo ya kuchangia hutafanya la maana.
Gharama zinatofautiana

Wewe umetaja 10M umeona pesa ya maana wakati kwa wengine ukitaka hiyo pesa wanaona pia haupo serious.

Wengine harusi zao 5-7M inamaliza kila kitu, sio lazima watu wanywe bia,sio lazima kufanya ukumbini.
 
By theway mtoa mada kuchangia za watu hujalazimishwa wala husumbuliwi
..ila wewe ni mjinga hata km umenizidi umri huwezi kujibana kote huko ili uone ndoa ya kifahari labda ungekuwa ni tajiri ila kumbe mfanyakazi tu wa kawaida ulishindwa nini kufunga ya bajeti hata ya million nne au tatu
Ametekeza 15M kwa usiku mmoja na hapo utakuta kajibana hata kwa miaka 3 au 4
 
Back
Top Bottom