Humu sio TCU WALA HESLB


A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
haya maswali ya nikasome program gani mara ooo mkopo nitapata ...waulizeni tcu na bodi
!aaarrrrrgggghh
sent via Samsung galaxy S4
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,253
Likes
5,464
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,253 5,464 280
Wanakera sana mtu umemaliza umepata matokeo unashindwa kujua ukasomee nini? mpaka uje kuuliza humu acheni ushamba.
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
here is the place where people can dare to take openly.hawa ni watoto au wadogo zetu kama mtu comb zote zimebalance au amekwama kwa nini asije hapa kuomba ushauri ambako atapata mawazo tena kutoka kwa wataalam waliobobea ambao katika maisha yake ingekuwa ndoto kukutana uso kwa uso.msisite wadogo zangu karibuni sana we(I) will adice you accordingly whenever possible
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Yaani nyie watu ni washamba.....washamba ndio.....kweli masikini akipata ------ hulia mbwata,hili ni jukwaa la elimu na sisi ni vijana ni muhimu kushauriana badala ya kuanza kuzinguana humu....kama hujisikii kutoa msaada piga kimya watu tunakuja kuulixa humu kwa sababu tunajua wapo kaka zetu waliotuzidi na wako experienced na vitu tunavyotaka sisi....kabla hujakiingia kitu ni lazima ujue faida zake strenght na ugumu wake ili ukifanya maamuzi usije kujutia baadae....
PIGENI KIMYA TAFADHALI WAACHIENI WANAOTAKA KUSHAURI
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,658
Likes
58
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,658 58 145
here is the place where people can dare to take openly.hawa ni watoto au wadogo zetu kama mtu comb zote zimebalance au amekwama kwa nini asije hapa kuomba ushauri ambako atapata mawazo tena kutoka kwa wataalam waliobobea ambao katika maisha yake ingekuwa ndoto kukutana uso kwa uso.msisite wadogo zangu karibuni sana we(I) will adice you accordingly whenever possible
like it
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
here is the place where people can dare to take openly.hawa ni watoto au wadogo zetu kama mtu comb zote zimebalance au amekwama kwa nini asije hapa kuomba ushauri ambako atapata mawazo tena kutoka kwa wataalam waliobobea ambao katika maisha yake ingekuwa ndoto kukutana uso kwa uso.msisite wadogo zangu karibuni sana we(I) will adice you accordingly whenever possible
very good!
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,289
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,289 280
Mtoa mada una hasira kwa kuwa wewe nduguyo ameishia "round about......?"
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,524
Likes
133
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,524 133 160
Yaani nyie watu ni washamba.....washamba ndio.....kweli masikini akipata ------ hulia mbwata,hili ni jukwaa la elimu na sisi ni vijana ni muhimu kushauriana badala ya kuanza kuzinguana humu....kama hujisikii kutoa msaada piga kimya watu tunakuja kuulixa humu kwa sababu tunajua wapo kaka zetu waliotuzidi na wako experienced na vitu tunavyotaka sisi....kabla hujakiingia kitu ni lazima ujue faida zake strenght na ugumu wake ili ukifanya maamuzi usije kujutia baadae....
PIGENI KIMYA TAFADHALI WAACHIENI WANAOTAKA KUSHAURI
mawazo madogo bwana wangeuliza kupz,kuachwa na demu au kukeketwa ungeona majibu mtiririko humu loo shame
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
Mtoa mada inaonekana bado ni under 20yrs!utoto unakusumbua!!
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
910
Likes
396
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
910 396 80
Mkuu mbona hasira kias hicho?pita kimya kama huwezi toa msaada.
 
Z

Ze dealer

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
51
Z

Ze dealer

Member
Joined May 13, 2013
34 0 0
Hivi si hili jukwaa la elimu,sa waende jukwaa gani?ebu mtoa mada waelekeze,kumbuka hakuna anayelazimishwa kutoa ushauri!ukiona huna cha kusema piga kimya pumb*f..u kabisa
 
Gatete

Gatete

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
310
Likes
236
Points
60
Age
27
Gatete

Gatete

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
310 236 60
Sio lazima utoe ushauri kwa kila unachokiona,pale usipojisikia paache papite wanaoweza watafanya.
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
Tatizo wanauliza maswali ya Kipuuuuzi mfano eti anauliza asome chuo gani ..so ina maana mpaka unamaliza form six hujui vyuo vilivyopo nchini.
Haya TCU walishatoa guidelines za vyuo afu bado unauliza humu usome chuo gani.
Mie ata nilale kwenye chupa but nimesema
sent via Samsung galaxy S4
 
L

luofe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
325
Likes
22
Points
35
L

luofe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
325 22 35
akila yako haina akili ndugu! ko unataka tutafute wapenzi humu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Jeuri ya kulala kwenye chupa hauna baba. Huna hela hiyo, usitutishie nyau. Acha vijana wapate spoon feeding, ndo wakayi wao mujabari
Mie ata nilale kwenye chupa but nimesema
sent via Samsung galaxy S4
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,926
Likes
6,684
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,926 6,684 280
haya maswali ya nikasome program gani mara ooo mkopo nitapata ...waulizeni tcu na bodi
!aaarrrrrgggghh
sent via Samsung galaxy S4
TATIZO NI UGENI WAKO JF........ Sisi wengine JF imetusaidia kupata mwanga sasa naona wewe ndio unajaza thread zisizo na mashiko katika jukwaa hili tukufu......
 
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
219
Likes
13
Points
35
BJ.Sahani

BJ.Sahani

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
219 13 35
Wanakera sana mtu umemaliza umepata matokeo unashindwa kujua ukasomee nini? mpaka uje kuuliza humu acheni ushamba.
labda nikuulize wewe,nini maana ya jamii forums,afu cjui kama ni ushamba,kutaka mawazo/ushauri si ujinga! Hivyo naomba utengue kauli yako,hao ni wadogo zetu,watanzania wenzetu! TUWASAIDIE JAMANI,na kama hutaki then kuwa mpole usipost ujinga wako hapa ku initiate wengine pia wapost ujinga!
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
NIMETUNGUA RASMI
ila ieleweke huu sio ushamba ni uzalendo wa kutaka watu wawe wanafuatilia mambo yao ya msingisehemu husika
SAMAHANI KWA NILIYEMKWAZA.
sent via Samsung galaxy S4
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
NIMETUNGUA RASMI
ila ieleweke huu sio ushamba ni uzalendo wa kutaka watu wawe wanafuatilia mambo yao ya msingisehemu husika
SAMAHANI KWA NILIYEMKWAZA.
sent via Samsung galaxy S4
Akili yako mzungu wa reli, nadhan unafananisha JF na facebook sasa unataka watu wapost upwagu wenu wa mapenzi ndio ufurahi.
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
haya nyie washindi ngoja nisitembelee hili jukwaa mpaka waende vyuoni.
Naamini wakianza chuo watakuja tena na mbwembwe .."jamani nimeripoti chuo leo ila mkopo sijapata "... sasa sijui anadhani humu ni bodi ya mkopo
The sum of whole>the sum of its parts
sent via Samsung galaxy S4
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784