Humphrey Polepole umechokwa huna sera

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
8,120
2,000
!
!
Kuna nyakati fulani baadhi ya watu sura zao husharabu fika zao... Kwa mdomo ulivyomkauka na vikaunda vyake unaweza kujua tu neno linalofatia
 
  • Thanks
Reactions: SDG

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Hata wewe kila siku unaenda kanisani/msikitini na huelewi ya huko ije kuwa ya Polepole. Kuelewa nacho ni kipaji
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Hata wewe kila siku unaenda kanisani/msikitini na huelewi ya huko ije kuwa ya Polepole. Kuelewa nacho ni kipaji
 

Mnyanyembe wa Mboka

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
1,375
2,000
Ha ha ha ha haaaaa ....Polepole umeshaaaaa vibaya sana!!! hebu jistukie basi!!! uso umeumbwa na aibu ... huyo mwenye CCM mpya leo alikuwemo kwenye CCM ya zamani ... sasa umebadilisha nini ... uzalendo mchezo ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom