Humphrey Polepole ni mmoja kati ya mamilioni. Apewe maua yake

Humphrey Polepole ni mmoja kati ya mamilioni. Apewe maua yake

Izizimba

Senior Member
Joined
Jan 23, 2017
Posts
152
Reaction score
412
Kibongo bongo yeyote anaejiuzulu apewe maua yake.
Humphrey Polepole ni one in a million.

Nimeona kuna watu wanahoji Polepole kwanini hakufanya wakati wa JPM? kama tatizo ni ukiukaji wa haki za binadamu.

Kwanza kutowajibika wakati fulani haikuzui kuwajibika baadae. Kisa wakati fulani hukukemea jambo fulani ndio upoteze haki ya kukemea kabisa.

Ni sawa na kutenda dhambi mara moja ndio uendelea kutenda dhambi hiyo tu kwasababu umeshazoea kuitenda.

Kwahiyo hoja hiyo ni ya kitoto na haina msingi.

Pili, Kibongo bongo mtu kujiuzulu ni nadra sana, watu wapo tayari wawe wanafiki lakini waendelee kushikilia vyeo.

Ni wangapi wanaweza kuwajibika?
Mwisho, my take Humphrey Polepole apewe maua yake na ni mmoja kati mamilioni.
 
Kibongo bongo yeyote anaejiuzulu apewe maua yake.
Humphrey Polepole ni one in a million.
Nimeona kuna watu wanahoji Polepole kwanini hakufanya wakati wa JPM? kama tatizo ni ukiukaji wa haki za binadamu.
Kwanza kutowajibika wakati fulani haikuzui kuwajibika baadae. Kisa wakati fulani hukukemea jambo fulani ndio upoteze haki ya kukemea kabisa. Ni sawa na kutenda dhambi mara moja ndio uendelea kutendamba dhambi hiyo tu kwasababu umeshazoea kuitenda.
Kwahiyo hoja hiyo ni ya kitoto na haina msingi.
Pili, Kibongo bongo mtu kujiuzulu ni nadra sana, watu wapo tayari wawe wanafiki lakini waendelee kushikilia vyeo. Ni wangapi wanaweza kuwajibika?
Mwisho, my take Humphrey Polepole apewe maua yake na ni mmoja kati mamilioni.
Mwamba kabisa huyu
 
Kibongo bongo yeyote anaejiuzulu apewe maua yake.
Humphrey Polepole ni one in a million.

Nimeona kuna watu wanahoji Polepole kwanini hakufanya wakati wa JPM? kama tatizo ni ukiukaji wa haki za binadamu.

Kwanza kutowajibika wakati fulani haikuzui kuwajibika baadae. Kisa wakati fulani hukukemea jambo fulani ndio upoteze haki ya kukemea kabisa.

Ni sawa na kutenda dhambi mara moja ndio uendelea kutenda dhambi hiyo tu kwasababu umeshazoea kuitenda.

Kwahiyo hoja hiyo ni ya kitoto na haina msingi.

Pili, Kibongo bongo mtu kujiuzulu ni nadra sana, watu wapo tayari wawe wanafiki lakini waendelee kushikilia vyeo.

Ni wangapi wanaweza kuwajibika?
Mwisho, my take Humphrey Polepole apewe maua yake na ni mmoja kati mamilioni.
HIZI HABARI NI SAWA?
 
Kibongo bongo yeyote anaejiuzulu apewe maua yake.
Humphrey Polepole ni one in a million.

Nimeona kuna watu wanahoji Polepole kwanini hakufanya wakati wa JPM? kama tatizo ni ukiukaji wa haki za binadamu.

Kwanza kutowajibika wakati fulani haikuzui kuwajibika baadae. Kisa wakati fulani hukukemea jambo fulani ndio upoteze haki ya kukemea kabisa.

Ni sawa na kutenda dhambi mara moja ndio uendelea kutenda dhambi hiyo tu kwasababu umeshazoea kuitenda.

Kwahiyo hoja hiyo ni ya kitoto na haina msingi.

Pili, Kibongo bongo mtu kujiuzulu ni nadra sana, watu wapo tayari wawe wanafiki lakini waendelee kushikilia vyeo.

Ni wangapi wanaweza kuwajibika?
Mwisho, my take Humphrey Polepole apewe maua yake na ni mmoja kati mamilioni.
Naunga mkono hoja Polepole: Shujaa, Mzalendo wa Kweli Kama Nyerere, Kang'atuka Kama Nyerere!, Amesema Ukweli Nusu!, Je Atoe Mguu Nje Aseme Ukweli Wote, Apewe Maua Yake?
P
 
Back
Top Bottom