Hukumu ya kunyongwa hapa Tanzania

Hukumu ya kunyongwa hapa Tanzania

Mnyaman kauzu

Member
Joined
Jun 26, 2016
Posts
77
Reaction score
56
Napenda kujua kuwa tangu aingie ndugu msh; Raisi Magufuli amesha tekeleza hukumu hiyo!?? na kama ametekeleza ni marangapi
Mana kwa ninavyo jua mimi raisi wa mwisho kutekeleza hukumu ya kunyongwa alikuwa Rais mwalim Nyerere.
Na kwa upande wa Ndugu Magufuli kama nlisha msikia ingawa sina kumbukumbu kuwa atakae patikana na hatia ya kuua nae auwawe.
Naleta kwenu huu uzi nipate data kamili.
 
Probably you are not informed well on this issue mkuu. Nafahamu hata Mwinyi aliidhinisha adhabu hii na si mara moja. Pia kwa mujibu wa mtekelezaji wa adhabu hii alipohojiwa na gazeti la mwananchi hivi karibuni alisema wakati wa mkapa pia adhabu hii ilitekelezwa kidogo.
 
Sheria hiyo inahitaji mabadiliko.

Kama ni muhimu KUWAPOTEZA wenye hatia hiyo, wapigwe risasi au watafutiwe kifo ambacho hakitakua cha mateso kama kunyongwa
 
Napenda kujua kuwa tangu aingie ndugu msh; Raisi Magufuli amesha tekeleza hukumu hiyo!?? na kama ametekeleza ni marangapi
Mana kwa ninavyo jua mimi raisi wa mwisho kutekeleza hukumu ya kunyongwa alikuwa Rais mwalim Nyerere.
Na kwa upande wa Ndugu Magufuli kama nlisha msikia ingawa sina kumbukumbu kuwa atakae patikana na hatia ya kuua nae auwawe.
Naleta kwenu huu uzi nipate data kamili.
Samahani.sidhani kama kuna maana sana kujua hili,waachie watenda kazi wenyewe maana ni ngumu wewe kama raia tu huku mtaani kujua A to Z ya ulichouliza.endelea tu na shughuli za ujenzi wa taifa na familia
 
Back
Top Bottom