Hukumu ya Kesi ya Uchaguzi Biharamulo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Kesi ya Uchaguzi Biharamulo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanza, Apr 30, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG] By QUALITY [​IMG] Taarifa toka Biharamulo zinasema kuwa hukumu ya Kesi dhidi ya Mh. Dr. Mbassa (Mbunge wa Biharamulo CDM) nayo itaanza kusomwa leo saa 7 mchana badala ya saa 5 kama ilivyopangwa awali. Tutawafahamisha pia kutoka huko. Sikuona haja ya kuanzisha thread nyingine!
    Quality
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora tujuzeni maana imani na mahakama hatuna.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Hivi unafahamu wewe Manyanza kwamba ni mtu mzima!!?? sasa ni mambo gani haya unafanya?
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkuu Matola, nimeamua kuiweka hapa wazi na si unaona by Quality, ilikuwa imejificha kwenye ile thread ya Hukumu ya Sumbawanga, thats so nimeamua kuiweka open hapa,kama itakua haijakidhi viwango Moderators wataiondoa
     
  5. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi ujao Mhakama kuu kanda ya Bukoba itasoma hukumu ya kupinga ushindi wa Mbunge wa Chadema jimbo la Biharamulo Dk Anthony Mbasa,iliyofunguliwa na Oscar Rwegasira Mukasa aliyekuwa mgombea wa CCM....
     
  6. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni Leo kama Darby flan hivi ya CDM vs CCM
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    kishapigwa
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Oscar mukasa alionewa sana jamaa yule.

    Wangemchagua oscar wangepata maendeleo sana jamaa ni mtafiti mzuri na anatisha katika fani yake.

    siasa chafu ndio zilizomuangusha jamaa, watu waliikata hadi migomba yake kwa chuki ila i hope atashinda tu kesi.
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sumbawanga kishanuga magamba yanatoa mvuke
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Nasikia Sumbawanga CCM chali
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magamba yamekatwa na Shoka tayari..

    Hizi ndizo hukumu, si rule ya dakika 5 kama arusha!!


    wacha tuhamie biharamulo sasa...
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Any updates?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    kuna dalili dr mbasa akavuliwa ubunge.......loh
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,925
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    Sasa ubunge na utafiti wapi na wapi?? kama ni mtafiti si aendelee kufanya utafiti ili matokea ya research zake yatumike kusaidia wananchi! au bila ubunge mtu huwezi kufanya utafiti? Kazi ya utafiti inahitaji muda na umakini sana hivo kwa kumnyima ubunge walimsaidia sana aweze kujiimarisha kwenye taaluma yake!!

    Wewe ni gamba humu Jf halafu post zako hazina kichwa wala miguu mfano unasema alionewa?? alionewaje??kama anatisha kwenye fani yake aendelee kutisha anakimbilia ubunge wa nini?? Hebu tupia paper yake hata moja aliyowahi kupublish ili kuthibitisha usemi wako!!
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280

    kwenda zako huko
     
  16. G

    Gizakuu Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata baada ya hukumu ya Sumbawanga?????!!!!!!??!?!!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Amesaidia kumwanzishia thread Quality.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Sasa kama huna imani na mahakama unataka kusikia nini? Kesi hii si iko mahakamani mkuu?
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Leteni habari huko.
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Jina zuri, Avatar bomba.......lakini unachokitetea sas!!

     
Loading...