Huku kwetu mambo yameiva!!

Griseofulvin

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
971
1,000
ONYO:
Kuna mtindo utaanza kujitokeza muda si mrefu kwa baadhi ya wenzetu kuanza kutuma picha zinazoonesha aina ya chakula wanachokula huko home kwao. Tafaddhali msifanye hivyo maana wengine Christmas imetuijia vibaya. Pesa haionekani kama kaburi la faru John.
Naomba tuvumiliane katika hili maana shibe yako isije geuka kuwa kero kwa wengine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom