Huko Dubai sasa Wanaume wanaishi kwa Amani kabisa. Hi Fatwa ije na kwetu TZ


T

t blj

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
672
Likes
442
Points
80
T

t blj

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
672 442 80
Sijawahi kupata jibu sahihi hasa kwanini mke wangu ninae-share nae kitanda kimoja na kunipikia chakula asishike simu yangu,ni sababu gani itakayonisukuma kufanya hivi!

Simu zangu zote mama anazijua password zake,hata mimi naijua password ya simu yake kwanini muishi mkijengeana mashaka?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Ndoa yako ina muda gani mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
649
Likes
856
Points
180
Mgugu

Mgugu

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
649 856 180
anacholenga kuzuia ni simu isisomwe au uovu usionekane? Kama simu ina mazuri tu, anazuia ya kazi gani? Badala awaambie wanaume wasifanye mabaya anawaambia wanawake wasisome simu? Mbona fatwa imekaa kushoto kushoto?
Mimi namuunga mkono na miguu mufti
Simu ni faragha ya mume na katika imani ya kiislam mwanaume anaruhusiwa kuoa mke zaidi ya mmoja, kwa hio mke anapopekua simu ya mume wake pia hua anaingilia faragha ya mke mwenzie.
Mke kupekua simu ya mumeo ni haramu
Mume kupekua simu ya mkeo ni wajibu.


Maendeleo hayana chama
 
Inartia

Inartia

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
1,241
Likes
1,203
Points
280
Age
31
Inartia

Inartia

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
1,241 1,203 280
Hivi mkuu ulishawahi kujiuliza kama mpo ndani usiku wa manane ghafla ukapata tatizo kubwa la kiafya ambalo inabidi watafutwe watu kuja kukupa msaada halafu simu ya mkeo haina credit ila simu yako ina salio la kutosha na huwezi kufanya lolote so itambidi mkeo akahangaike kugonga milango ya majirani kuomba msaada wakati simu yako ina salio tatizo ni hajui password zake?

Hatufanani akili ila mie naona hayo siyo maisha.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Haujaambiwa usimwambie paswad, bali usipekue bila ridhaa yake, hata kama paswad amekujulisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,655
Likes
6,359
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,655 6,359 280
Ndoa yako ina muda gani mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Miaka sita mzee with two kids!

Siyo mingi sana ila nachoshukuru Mungu sijawahi kupata jaribu lolote baya na huwa naamini kwenye ndoa kupata majaribu ni jinsi wewe mwenyewe ulivyojiset{hasa sisi wanaume}.

Mimi simu yangu inapigwa hapo inaonyesha kabisa jina la mwanamke mke wangu ananipa "simu yako inaita" naipokea bila wasiwasi wowote,kiasili nafanya biashala so anajua pia ninao wateja wanawake shida inakuja pale simu inapigwa unaanza kujichekesha chekesha na kuanza kuweka masharti ya kila mtu na simu yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,214
Likes
20,646
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,214 20,646 280
Kwa tamaduni zao ni sawa kabisa...

Kwa hapa Tanzania hilo halitowezekana... ila sii ishasemwa kutokuweka nywila kwenye simu yako ni kosa kisheria...


Cc: mahondaw
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,404
Likes
3,529
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,404 3,529 280
Hivi mkuu ulishawahi kujiuliza kama mpo ndani usiku wa manane ghafla ukapata tatizo kubwa la kiafya ambalo inabidi watafutwe watu kuja kukupa msaada halafu simu ya mkeo haina credit ila simu yako ina salio la kutosha na huwezi kufanya lolote so itambidi mkeo akahangaike kugonga milango ya majirani kuomba msaada wakati simu yako ina salio tatizo ni hajui password zake?

Hatufanani akili ila mie naona hayo siyo maisha.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Kama ni wa kudenja unadenja tuu mkuu. Ndo maana Vodacom wakaweka huduma ya Tafadhali nipigie na Tafadhali niongezee hela. Isitoshe kuna Suala la Tahadhari na kila familia ina namna yake. Angalao kila Mwezi tunabajeti ya Hifadhi ya Fedha katika Mobile Money Account zetu kwa ajili ya Mawasiliano.

Karne hii bado unakwangua vocha? Sishangai ushaafiki kuwa "kila mtu na akili zake".
 
Fragaria

Fragaria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
212
Likes
537
Points
180
Fragaria

Fragaria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
212 537 180
Dah..ibaki hukohuko..sisi huku tuendelee kupekenyua tu hizo simu
 
Mr Chartbox

Mr Chartbox

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
24
Likes
16
Points
5
Mr Chartbox

Mr Chartbox

Member
Joined Nov 18, 2018
24 16 5
Mr Brighton , hawa wavaa madera ni waislamu na mapadri wako ambao wanakuongoza wewe kanisani , kanzu ambayo wwe unaiita dera ni vazi takatifu , hata yule msela aliyeigiza Yesu kwa kufanya matendo ya Yesu alivaa DERA kuonyesha kuwa Yesu alivaa dera ktk uhai wake . na walifunika nywele zao siku zote , mm na ww sote tunafundishwa kujifunza ustaarabu wao . USIKEJERI VAZI LA MUNGU WA KWELI.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,337
Likes
707
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,337 707 280
Mr Brighton , hawa wavaa madera ni waislamu na mapadri wako ambao wanakuongoza wewe kanisani , kanzu ambayo wwe unaiita dera ni vazi takatifu , hata yule msela aliyeigiza Yesu kwa kufanya matendo ya Yesu alivaa DERA kuonyesha kuwa Yesu alivaa dera ktk uhai wake . na walifunika nywele zao siku zote , mm na ww sote tunafundishwa kujifunza ustaarabu wao . USIKEJERI VAZI LA MUNGU WA KWELI.
Vp mumeo hua unamkagua simu yake.?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Y

Yukina

Senior Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
149
Likes
76
Points
45
Y

Yukina

Senior Member
Joined Feb 2, 2017
149 76 45
anacholenga kuzuia ni simu isisomwe au uovu usionekane? Kama simu ina mazuri tu, anazuia ya kazi gani? Badala awaambie wanaume wasifanye mabaya anawaambia wanawake wasisome simu? Mbona fatwa imekaa kushoto kushoto?
Wanaume wa Dubai mmezidi uhuni !! Na ya Mke pia iwe haramu isishikwe.

Sent from my HUAWEI VNS-L21 using Tapatalk
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
9,935
Likes
7,108
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
9,935 7,108 280
Yaani hapo kwa kweli mziache tu simu zetu
Ndio maana moja ikaitwa simu ya mezani na nyingine ya mkononi
Kwa hiyo ibaki hivyo

Najua wanawake mnawaza kila kitu kwa hiyo hata bila kuangalia simu unawaza visivyowazika kwa mwanaume

Sent from my SM using Tapatalk
 
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
8,352
Likes
1,734
Points
280
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
8,352 1,734 280
Uarabuni mwanamke hana haki

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenye hali ni kule kwa wazungu,mwanamke akiolewa na Joseph,anabadilishwa ubini wa baba yake wanakuwa Mrs Monica Joseph.Mfumo Dume.Lakini mwanamme anabaki na ubini ule ule wa babake,haitwi Mr Joseph Monica.
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823