Sasa km unapata Shida kujizuia siufanye Kwann unajitesa? Au huna hela 😂Nimeamua kujizuia na kwasasa natimiza miezi kadhaa ila ni kama niko ICU.
Aisee! Yataka moyo mkuu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha uongo. Nusu saa Iiyopita si ndio tumeacha pale mfereji maringo guest houseMiaka miwili iliyopita
[emoji23][emoji23]shauri yakoHahahaha hapawezi bwana[emoji23]
😂😂😂😂Aisee avatar yako imenichekesha sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hongereni sana aisee!Wenye miaka ya kutosha tushazoea
Umemaliza shule?Tokea hii corona ianze una muda gani hujafanya sex? Mimi nina week ya 4 inaenda kuwa ya 5. Hii corona na iishe sasa. Nawaza siku ikisha corona sijui itakuwaje. I miss ma babe, i miss having sex with ma babe [emoji24][emoji24]
View attachment 1419421
😂😂😂[emoji23][emoji23]shauri yako
Tokea hii corona ianze una muda gani hujafanya sex? Mimi nina week ya 4 inaenda kuwa ya 5. Hii corona na iishe sasa. Nawaza siku ikisha corona sijui itakuwaje. I miss ma babe, i miss having sex with ma babe 😭😭
View attachment 1419421
Huruma ya nn?
Hela zipo za kutosha tu hata lock down ya miezi 25 japo siombi kabisa itokee.Sasa km unapata Shida kujizuia siufanye Kwann unajitesa? Au huna hela [emoji23]
Na kama huto olewa je? Utakaa mpk ufe?Maamuzi tu, nasubiri ndoa😂😂
Sijamaliza kwani unataka kunilipia ada?
My friend Elli79 ,why mmh isn't possible?😀Mmmh! Just mmmh!
Hongera sana. LolHela zipo za kutosha tu hata lock down ya miezi 25 japo siombi kabisa itokee.
Nimeamua tu nikitoka job ni Church na nyumbani natulia tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sidhani FS, sidhani kabisa...[emoji39]My friend Elli79 ,why mmh isn't possible?[emoji3]
15 yrs