asante sana. Sijui kwanini watu wanaona sex as if ni necessity of life, one can do without it!Sex iko overrated sana
asante sana. Sijui kwanini watu wanaona sex as if ni necessity of life, one can do without it!Sex iko overrated sana
Ni kweli kabisa, tatizo binadamu wa humu wanajua kila kitu, wanamjua kila binadamu chini ya jua na fikra zake. Hawawezi kukuelewaasante sana. Sijui kwanini watu wanaona sex as if ni necessity of life, one can do without it!
Acha kuogopa dudu wewe nenda kalikalie tu
Masaa 12 tuTokea hii corona ianze una muda gani hujafanya sex? Mimi nina week ya 4 inaenda kuwa ya 5. Hii corona na iishe sasa. Nawaza siku ikisha corona sijui itakuwaje. I miss ma babe, i miss having sex with ma babe [emoji24][emoji24]
View attachment 1419421
Sahivi after Corona ni mwendo mdundo hadi nipate mapacha mkuu[emoji3]Ile ya kitambo kidogo, inawezekana baada ya corona kuisha na mambo yakabadilika
Kuna ofa hapaMiez mi 3
Haha kakidole kako kale kazuri zuri kanafaidi ...nakaonea wivu[emoji33][emoji33][emoji29]Miaka miwili iliyopita
Hongera sana 👏👏👏Sahivi after Corona ni mwendo mdundo hadi nipate mapacha mkuu[emoji3]
Hahaa mpaka maji yanaitwa Mma[emoji3]Hongera sana [emoji122][emoji122][emoji122]
Kazana mpaka mtu atoe upepo au hao mapacha wapatikane
HahahahahahaHaha kakidole kako kale kazuri zuri kanafaidi ...nakaonea wivu[emoji33][emoji33][emoji29]
Kinaingia pazuri sana.. usiwe hivo bana