Huduma za Hospital ya IMEC - Iringa ikoje?


amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,027
Points
1,195
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,027 1,195
Naomba kufahamu ubora wa huduma za afya kwenye hospitali ya IMEC Iringa nimeambiwa ni ya Dr Lushino. Nataka kupeleka mama kwa huduma za kliniki na kujifungua.
Maana za serikali ni longo longo nyingi.
 
T

Toshack Kibala

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
67
Points
0
T

Toshack Kibala

Member
Joined Apr 1, 2012
67 0
Ni kweli na imezoeleka hata ukipanda daladala kuna kituo wanaitwa kwa Lushino,ila nitofautiane na wewe kidogo huduma nzuri kwa mtoto chini ya miaka mitano na mama wajawazito ni heri hospitali ya rufaa (zamani ya mkoa).
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,822
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,822 2,000
Naomba kufahamu ubora wa huduma za afya kwenye hospitali ya IMEC Iringa nimeambiwa ni ya Dr Lushino. Nataka kupeleka mama kwa huduma za kliniki na kujifungua.
Maana za serikali ni longo longo nyingi.
Kwa huduma hizo pako safi sana, kwa Iringa hospital nyingine nzuri sana ni ile ya Wakatoliki ipo Ipogolo
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,849
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,849 2,000
nenda hospital ya mkoa,utahudumiwa vzr sana....huko imecc wapo kibiashara zaidi!(mi nimezaliwa/nimekulia ir)so nawajua in n out,ucpoteze muda wala hela zako
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,027
Points
1,195
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,027 1,195
Asante sana wadau kwa inputs zenu, kuna jamaa kama wawili wameniambia ni wahuni huyo Lushino tu ndio mzuri ila hana wataalamu wengine.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,143
Points
1,250
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,143 1,250
Yeye Dr Lushino kama individual ni mzuri. Lakini ukweli ni kwamba hajaweza kupata madaktari wengine competent. Ila ukiweza kumwona yeye I can guarentee utapata huduma nzuri.
Kuhusu kuwepo kifedha nafkiri ndio maana nzima ya kufungua hio hospitali. Au?
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top