Huduma ya Maombi Maalum/Special Prayers Ministry

Huduma ya Maombi Maalum/Special Prayers Ministry

kwanini usiiombee dunia unaombea nchi? Huoni kama unafanya ubaguzi? Unataka hivyo virusi viende wapi? Kwanza ni nani aliyeviumba? Hakujua kama vitakuja kuleta magonjwa? Kama alijua kwanini aliviumba? Lengo lilikuwa ni lipi hasa?

Ahahaha nimecheka sana kweli JF raha
 
kwanini usiiombee dunia unaombea nchi? Huoni kama unafanya ubaguzi? Unataka hivyo virusi viende wapi? Kwanza ni nani aliyeviumba? Hakujua kama vitakuja kuleta magonjwa? Kama alijua kwanini aliviumba? Lengo lilikuwa ni lipi hasa?

Aliviumba ili uombe ... jamani jf
 
Wana-JF wote, wacha Mungu na wasio wacha Mungu, karibuni tushiriki pamoja kuiombea nchi yetu. Mungu aibariki, iwe nchi ya amani yenye maziwa na asali.
Ndugu yangu unamawzo mazuri sana ila elewa kwamba haya yote yalitabiriwa hayana budi kutokea wala hatuwezi yazuia nikama mwokozi alivotabiliwa atazaliwa na kisha atasulubiwa. Hivo maombi yako yaelekee kwenye toba na kupokea roho mtakatifu aongoze maisha yako ukimsubiri yesu kristo kurudi mara ya pili.
 
Huduma ya Maombi Maalum/Special Prayers Ministry inakualika kushiriki maombi mfululizo/chain prayers kwa siku saba (20-26/10/2014) ili kufunga anga letu la Tanzania dhidi ya virusi vinavyoeneza gonjwa hatari la ebola.

Jesus Christ is the healer and God. Tell Him.
 
IKWETE imani ya kumwabudu Mungu na kumtukuza ni tunda la roho. Mwenyezi Mungu huabudiwa katika Roho na Kweli.

Katika ulimwengu wa roho hakuna dini/dhehebu, ila kufanya maombi ni tendo la imani. Mungu huwarehemu wote, nasi sote imetupasa kumcha yeye.

Mwaliko huu ni kwa wote, waislam kwa wakristo, wenye dini na wasio na dini, wema kwa waovu. Kwa pamoja tutubu dhambi zetu na kumrudia muumba wetu.

Acheni Mzaha. Huu Mchanyanyiko mnaoufanya mnadhani Mungu anaukubali? Tatizo lenu mmamletea Mungu Siasa mnadhani yuko Interested siasa zenu feki. Mnapoungana katika huu mkorogo kama huu mnakua mnamuomba Mungu yupi?

Msidanganyike, Mungu hadhihakiwi wala hadanganywi hata sikumoja. MUNGU hawezi kamwe kukubali kufananishwa na vijimiungu feki hata siku moja. Kama mnataka kumuomba MUNGU, kuweni serious mnyenyekee kwake na Mumuombe mkimaanisha, sio kumchanganya MUNGU na vijimungu feki ambavyo kazi yake ni kutoa roho za watu tu kila kukicha, vijimungu ambavyo havijawahi weza hata kumponya sisimizi mwenye mafua

Nadhani mimesomeka.....
.
 
Last edited by a moderator:
huduma ya maombi maalum/special prayers ministry inakualika kushiriki maombi mfululizo/chain prayers kwa siku saba (20-26/10/2014) ili kufunga anga letu la tanzania dhidi ya virusi vinavyoeneza gonjwa hatari la ebola.

mngeongeza na hiv jamani

wazo tu ...mkitoka hapo muelekeee kwenye kisukari na canser hilo ni muhimu zaidi
 
Huduma ya Maombi Maalum/Special Prayers Ministry inakualika kushiriki maombi mfululizo/chain prayers kwa siku saba (20-26/10/2014) ili kufunga anga letu la Tanzania dhidi ya virusi vinavyoeneza gonjwa hatari la ebola.
Watu wanaogopa Ebola kuliko dhambi???
Watu wanaogopa Ebola kuliko Ukimwi??

Ebola inawafanya watu wasikaribiane hivyo ni vigumu kufanya zinaa hiyo ndo hofu ya watu
 

Acheni Mzaha. Huu Mchanyanyiko mnaoufanya mnadhani Mungu anaukubali? Tatizo lenu mmamletea Mungu Siasa mnadhani yuko Interested siasa zenu feki. Mnapoungana katika huu mkorogo kama huu mnakua mnamuomba Mungu yupi?

Msidanganyike, Mungu hadhihakiwi wala hadanganywi hata sikumoja. MUNGU hawezi kamwe kukubali kufananishwa na vijimiungu feki hata siku moja. Kama mnataka kumuomba MUNGU, kuweni serious mnyenyekee kwake na Mumuombe mkimaanisha, sio kumchanganya MUNGU na vijimungu feki ambavyo kazi yake ni kutoa roho za watu tu kila kukicha, vijimungu ambavyo havijawahi weza hata kumponya sisimizi mwenye mafua

Nadhani mimesomeka.....
.
Hii imesomeka Tano Kwa Tano!!!Over
 
Waislam nao wanaruhusiwa kushiriki maombi haya ya mnyororo?
Unakumbuka Prof Muhongo wa Nishati na Madini aliwaita Mashehe na Maaskofu wakamwombea kwa pamoja huku wote wakiwa wameshika kichwa chake ili matatizo ya wizara yake yishe?
Matokeo yake ni kwamba ripoti ya CAG ukaguzi wa Escrow imependekeza Prof Muhongo na Maswi wote wafukuzwe!!!!!
 
Huduma ya Maombi Maalum/Special Prayers Ministry inakualika kushiriki maombi mfululizo/chain prayers kwa siku saba (20-26/10/2014) ili kufunga anga letu la Tanzania dhidi ya virusi vinavyoeneza gonjwa hatari la ebola.

Wizi mtupu! Hivi mtachezea akili za watu hadi lini? lengo ni kuja kuwaibia wajinga wajinga!
 
Mungu wetu ni mwema na fadhili zake ni za milele. Nawashukuru wote mlioshiriki maombi ya mnyororo (20-26/10/2014) kuzuia virusi vya gonjwa hatari la ebola kutua katika anga takatifu la Tanzania.

'Kwake yeye aaminiye haya niyafanyayo atayafanya, naam na makubwa kuliko haya'

Mungu ibariki Tanzania, na watu wake, na raslimali za nchi yetu zitumike kuwanufaisha watanzania wote, amen.
 
Back
Top Bottom