How?

How?

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Posts
2,138
Reaction score
1,045
Julius Kambarage Nyerere (JKN)
Jakaya Mrisho Kikwete (JMK)

Kwangu mimi niliyezaliwa na kukulia wakati wa Mwl Nyerere inanipa tabu si haba! Wakati huo tukiimba JK! JK! JK! Na herufi zinapatana Julius Kambarage...!
Imekuwaje Jakaya Mrisho itamkwe kwa ufupisho wa JK?
Nawasilisha! nasubiri ufafanuzi.
 
Unajaza server ya JF kwa thread zisizo na maana kabisa.
 
hata mimi linaniuzi sana hilo jina kufanana; but ni kama mlima kilimanjaro na kishuguu.
 
Unajaza server ya JF kwa thread zisizo na maana kabisa.
<br />
<br />
Asante Mkuu kwa kutumia muda wako wa maana kutoa maoni ktk thread isiyo na maana kwako.
 
Back
Top Bottom