inabidi uwe na wifi, jitengenezee wifi na simu nyengine au laptop halafu connect simu na hio wifi halafu kwenye simu yako nenda setting then phone update halafu itasearch update iache iji update. ila sababu upo na software ya zamani kutakuwa na malimbikizo mengi ya updates hivyo itabidi uwe na subira. na bundle itahitajika zaidi ya mb 500.
nimejaribu lakini imeniletea updates za windows 8.0 bado hapo inakuaje
nimeshakujibu hapo juu kutakuwa na updates nyingi itabidi uwe na subira, mpaka upate update ya amber na black kwanza ndio itakuja cyan (windows phone 8.1) kisha denim update