Prince Nadheem
JF-Expert Member
- Feb 25, 2012
- 1,270
- 1,111
Habari za usiku wa leo wanajamii?? jamani naombeni msaada wa namna ya ku restore hard disc maana kuna kama 50 gb za HDD naambiwa kuwa unallocated.
hii ilitokea wakati nafanya partition ya hard disc wakati computer ilipoanza kama ku stuck na baadae kweli computer ilistuck so ikabidi kui restart mashine na ndio hapo wakati ilipowaka ikawa new volume haionekani ndio hadi hivi navyoomba msaada wa namna ya ku recover hiyo 50 GB ila nikienda katika disc management na kuangalia disc allocation all the volumes are seen kasoro hiyo 50GB ambayo naambiwa ni unallocated but healthy, jamani naombeni msaada wenu ili niweze ku restore hiyo volume.
Thanks in advance
hii ilitokea wakati nafanya partition ya hard disc wakati computer ilipoanza kama ku stuck na baadae kweli computer ilistuck so ikabidi kui restart mashine na ndio hapo wakati ilipowaka ikawa new volume haionekani ndio hadi hivi navyoomba msaada wa namna ya ku recover hiyo 50 GB ila nikienda katika disc management na kuangalia disc allocation all the volumes are seen kasoro hiyo 50GB ambayo naambiwa ni unallocated but healthy, jamani naombeni msaada wenu ili niweze ku restore hiyo volume.
Thanks in advance