Njunwa Wamavoko
JF-Expert Member
- Aug 11, 2012
- 5,757
- 2,388
WAKUU kuna hii post nime itafuta kwa njia ya,,, site:jamii...
lkn sikufanikiwa lkn kuna mdau aliiweka
basi anaiyeikumbuka ani link au anayejua anisaidie ....na-run win 8 pro kwa partion 2 tofauti,,nime format ambayo siitaki lkn kila niki restart bado kuna option ya hiyo nyingine niliyo format... nifanye je?
lkn sikufanikiwa lkn kuna mdau aliiweka
basi anaiyeikumbuka ani link au anayejua anisaidie ....na-run win 8 pro kwa partion 2 tofauti,,nime format ambayo siitaki lkn kila niki restart bado kuna option ya hiyo nyingine niliyo format... nifanye je?