Chaz Lee
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 590
- 495
Wakuu Mambo vp?
Kwanza kabisa heri ya mwaka mpya!!
Kabla ya kwenda kula bata naomba tuelekezane hapa namna ya kufanya apps zote ziwe katika dark mode, naamini kuna wataalamu hapa wa kutosha.
Dark mode inasave battery life vile vile haiumizi macho sana, kwa sisi wenye matatizo ya macho..
Thanks in advance
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza kabisa heri ya mwaka mpya!!
Kabla ya kwenda kula bata naomba tuelekezane hapa namna ya kufanya apps zote ziwe katika dark mode, naamini kuna wataalamu hapa wa kutosha.
Dark mode inasave battery life vile vile haiumizi macho sana, kwa sisi wenye matatizo ya macho..
Thanks in advance
Sent using Jamii Forums mobile app