How malaysia airlines flight mh17 was terminated by a formidable russian made sam

How malaysia airlines flight mh17 was terminated by a formidable russian made sam

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Posts
11,626
Reaction score
18,233
article-2697010-1FC2301700000578-175_964x681.jpg





1405616690783_wps_7_Buk_M1_2_9A310M1_2_jpg.jpg
 
Kama kweli URUSI imehusika ni aibu kwao,ila sina imani na taarifa za Marekani dhidi ya URUSI.
 
Kama kweli URUSI imehusika ni aibu kwao,ila sina imani na taarifa za Marekani dhidi ya URUSI.

Mkuu, Putin ni kiongozi makini sana hawezi kuhamuru wanajeshi wake au wanamgambo kushambulia ndege ya kiraia - huu utakuwa ni mpango wa Western Countries kutaka kutafuta sababu za kuiwekea vikwazo zaidi URUSI ili waitenge zaidi, ukijaribu kusoma media za Ulaya na Merikani mtu unagunduwa kuna bias kubwa katika ku-ripoti taarifa hii kwenye media zao. Hata mtoto mdogo anajua URUSI has nothing to gain kwa kujipalilia mkaa zaidi.
 
Hivi conspiracy theory ya hilo shirika la ndege na wakuu wa fitna na mapinduzi ukoje????!!!
 
Mkuu, Putin ni kiongozi makini sana hawezi kuhamuru wanajeshi wake au wanamgambo kushambulia ndege ya kiraia - huu utakuwa ni mpango wa Western Countries kutaka kutafuta sababu za kuiwekea vikwazo zaidi URUSI ili waitenge zaidi, ukijaribu kusoma media za Ulaya na Merikani mtu unagunduwa kuna bias kubwa katika ku-ripoti taarifa hii kwenye media zao. Hata mtoto mdogo anajua URUSI has nothing to gain kwa kujipalilia mkaa zaidi.

Mkuu nakubaliana na ww hizo ni propaganda za Marekani ili iweze kutimiza lengo lake kwa Urusi, Putin hawezi kufanya ujinga wa kitoto kama huo.


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app
 
Mkuu, Putin ni kiongozi makini sana hawezi kuhamuru wanajeshi wake au wanamgambo kushambulia ndege ya kiraia - huu utakuwa ni mpango wa Western Countries kutaka kutafuta sababu za kuiwekea vikwazo zaidi URUSI ili waitenge zaidi, ukijaribu kusoma media za Ulaya na Merikani mtu unagunduwa kuna bias kubwa katika ku-ripoti taarifa hii kwenye media zao. Hata mtoto mdogo anajua URUSI has nothing to gain kwa kujipalilia mkaa zaidi.

mkuu nakubaliana na wewe kabisa ,hawa USA,waliweza kumzushia Sadam Husein kuwa anamiliki WMD,ili tu wampige,na wakampiga nadhani sasa wanataka kufanya hivyo kwa Russia.Lakini,hapa wana shughuli pevu,maana naamini Russia haitaingia mtegoni kirahisi namna hiyo.
 
Back
Top Bottom