How Do I Let Go

How Do I Let Go

Wherever she is atafurah kukuona ukiwa happy na ukiendelea na maisha kama kawa. Grief ya more than 6 month ni ugonjwa tafuta phycologist
 
Wherever she is atafurah kukuona ukiwa happy na ukiendelea na maisha kama kawa. Grief ya more than 6 month ni ugonjwa tafuta phycologist
It hasnt been that long.... hopefully I will have healed.
 
Asprin please note, finally AK47 imehuishwa, na nimehamishiwa mbele😛ray::llama::A S crown-1:😛eace:

Congratulations.

Usisahau rule no 3 lazima iwe applied.
 
Last edited by a moderator:
duuu, find someone else japo sio rahisi, tafuta tu mtu temporary wa kukurelieve
 
mungu wetu ni mwema na umshukuru kwa yote yalotokea ndugu.jipe muda wa kukaa na frends na kujshughulisha sana kupunguza mawazo.amini machungu yataisha..
 
Back
Top Bottom