How come USA wanaendeleza vikwazo vya silaha Nigeria

mnyama k

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
1,079
0
Wakuu nimesoma habari BBC kwamba Marekani badoimewawekea vikwazo vya silaha nigeria.

Sasa minajiuliza kwamba USA wanapambana na ugaidi popote ulipo duniani.

Inakuwaje katika kipindi hikikigumu kwa taifa la Nigeria wanapopambana na hawa magaidi bokoharamu than wao bado wanawanyima Nigerian fursa ya kuagiza silaha mpya zakisasa iliwapambane nahilikundi.

Natukumbuke hawa jamaa wakikususa ujue na washirikawake woote wanakupuuzia.
 

logframe

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
3,681
2,000
Hii kweli haiingii skillni...adui wa adui yako no rafiki yako...vise versa can be true
 

wiseboy.

JF-Expert Member
Aug 11, 2014
3,788
2,000
hata mie nashangaa,Russia ilikuwa ndo sehemu pekee wao kupata silaha,maana haina ushirika wowote na USA ni maji na mafuta,anachopinga US,Russia anakifanya,waende urusi kununua hizo silaha haraka sana,mbona warusi wana silaha nzuri tu na za kisasa ile mbaya.
 

Sexer

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
6,331
2,000
hata mie nashangaa,Russia ilikuwa ndo sehemu pekee wao kupata silaha,maana haina ushirika wowote na USA ni maji na mafuta,anachopinga US,Russia anakifanya,waende urusi kununua hizo silaha haraka sana,mbona warusi wana silaha nzuri tu na za kisasa ile mbaya.
Urusi ndo wafadhili wa boko haram hivyo hawawezi kuwapa silaha serikali ya nigeria kupambana na boko haram
 

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
3,411
2,000
Urusi ndo wafadhili wa boko haram hivyo hawawezi kuwapa silaha serikali ya nigeria kupambana na boko haram
Mmh! Sio sahihi mkuu, itakuwa USA ndo wafadhili wa boko haramu ndo maana wanakataa kuwauzia hizo siraha. Wangekuwa ni warusi naamini USA wangekuwa wameshawapatia tena bure kabisa. Kitu kingine Urusi haina rekodi ya kushirikiana na waasi kwa upande wa Afrika na hata ulimwenguni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom