HOUSE GIRL - MWIZI & MCHAWI ; True story!

HOUSE GIRL - MWIZI & MCHAWI ; True story!

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Posts
7,445
Reaction score
2,509
ilikuwa tarehe 21.08.2012 nlipotoka job, wife alinipa taarifa kuwa mdogo wangu wa
kike (mwenye salon ya kike kimanga) alimpigia simu kuwa amepata msichana
na atakuja nae home jioni akifunga saluni.

Ikabidi nimpigie simu mdogo wangu ili anipe full information.

Mdogo wangu akanimbia majira ya jioni uyo msichana alifika Saluni kwake
akidai anatafuta kazi za ndani. Uyo msichana akasema yeye alikuwa
anfanya kazi morogoro but ametoroka kwani alikuwa anateswa na mama
mwenye nyumba.uyo msichana akizidi kuongeza kuwa yeye hana mawasiliano
ya ndugu yeyote ila baba yake anishi mwanza but hanjui mama yake. Basi
mdogo wangu akamuonea huruma akamkaribisha saluni ilia je nae home jioni
na nifanye nae mahojiano ya kina.

Jana majira ya saa 3 usiku baada ya wao kurejea home na kula chakula
ikabidi nianze kumhoji yule binti.

Akanitajia jina lake na umri wake 15yrs, na nia yake ni kufanya kazi za
ndani na akipata pesa ataenda kwao kusalimia then angerudi tena
kuendelea na kazi yake.

Ni binti mdogo na nilitamani kumsaidia.

Baada ya kupata maelezo kutoka kwake; nilimuambia kwa sababu hatumfahamu
ni lazima tukatoe report kwa balozi/mjumbe kabla hajaenda kulala na
alikubali.

Nikaenda kwa mjumbe akawa ameshalala; ikabidi nimwambie wife kesho
asubuhi (yaani leo) wakiamka waende kwa balozi/mjumbe kutoa taarifa na
kuandikishana.

Leo asubuhi najiandaa kwenda kazini; kumbe yule binti ametoroka mapema
asubuhi after mlango na geti kufunguliwa.

Majirani wakasema walimuona katoka na viatu mkononi wakazani anaenda
kutupa taka coz alikuwa anafagiafagia nje. Kuangalia vitu sebuleni na
chumbani kwa kina dada ikaonekana everything is OK.

Basi nikawmambia mdogo wangu na kijana flani wa jirani wamfuatilie then
mimi nikaondoka zangu kuelekea job.


Here comes the story part II.

Majira ya saa 4 asubuhi nikiwa job nilimpigia simu mdogo wangu
anitaarifu yaliyojiri:


Akaniambia yule binti walimuona na akakimbilia nursery school flani
karibia na barakuda na kwa msaada wa raia wengine walimkamata.

Walimpiga kidogo na kumsachi. Walimkuta na elfu 90 na alikiri kuwa
aliziiba ktk wallet ya mdogo wangu.


Ikabidi mdogo wangu achukue bodaboda wakaenda nae hadi saluni kwake
kimanga ili akamhoji zaidi.

Yule binti akasema kuwa alitudanganya hajatokea morogoro but anaishi na
bibi ake mbagala na ule ndo mchezo wake yeye na bibi yake.

Akasema kuwa bib ake ni mchawi na huwa anamtumaga kwa nyumba za watu kwa
mbinu ya kuomba kazi but baadae wanaiba na kuchukua watoto wadogo
kimazingara.

Akaongeza kuwa hao watoto wadogo huwa wanawachukua misukule na wengine
wakiwa wakubwa wanatumwa kama alivyotumwa yeye.

Yote hayo aliyasema bila woga huku watu wakiwa wamemzunguka pale saluni.

Akasema kuwa jana alipoingia getini bibi ake alikuja kimazingara but
ghafla macho yake yalianza kumuwasha na hakuwa na amani. Kuona vile bibi
ake akaondoka.

Ilipofika muda wa kulala alienda kuoga but aliporudi chumbani alimkuta
mdogo wangu anasali ndipo alipigwa na miale ya blue na nyekundu
akakimbia kurudi sebuleni.

Aliporudi sebuleni alimkuta wife anachek TV nae wife akashtuka kumuona
yule binti hana amani.

Baade yule binti akaenda kulala ndipo wife akachukua maji ya Baraka
akanyunyiza pale mlangoni na sebuleni kisha akaenda kulala.

Yule binti akazidi kuelezea kuwa usiku hakulala kwani aliteseka sana na
kuweweseka na bibi ake alipokuja kimazingara hawakuweza kuchukua watoto
ikabidi aondoke na kumuacha yule binti kwani alikuwa kaishiwa nguvu.

Akasema tangu aanze iyo kazi hajawahi kukamatwa na akmeshangaa sisi
tumeweza kumkamata na kueleza siri zake. Akasema bibi ake alimjia
kimazingara na akamwambia asirudi kwake kwani ametoa siri.

Alionesha CHALI alizochanjwa na bibi ake kama kinga na alipokuwa
anapigwa hakusikia maumivu yoyote.

Alielezea mambo mengi ambayo mdogo wangu hakuweza kunielezea ktk simu
kwani nae alikuwa anatetemeka kutoamini yaliyoukuwa yanatokea.
Walimuachia akaondoka zake.


I felt so sorry for my twins but I thank GOD wamebaki salama.

Tuwe makini sana na wasichana wa kazi ndugu zangu; you may share it to
your relatives and beloved.


NAWASHIRIKISHA KISA HIKI CHA KWELI
ila hakijanitokea mimi ni rafiki yangu
.
SIKU NJEMA



 
Poleni sana Ila muelewe kuwa Mungu amewaangazia mema, neema na ulinzi wake. Mumtumaini
 
UCHAWI UPO LAKINI HAUTA MDHURU MTU YOYTE KAMA MUNGU HAJATAKA.

[SIZE=+1]SURA AL-BAQARAH: Verses 102-103[/SIZE]

And they followed [instead] what the devils had recited during the reign of Solomon. It was not Solomon who disbelieved, but the devils disbelieved, teaching people magic and that which was revealed to the two angels at Babylon, Harut and Marut. But the two angels do not teach anyone unless they say, "We are a trial, so do not disbelieve [by practicing magic]." And [yet] they learn from them that by which they cause separation between a man and his wife. But they do not harm anyone through it except by permission of Allah . And the people learn what harms them and does not benefit them. But the Children of Israel certainly knew that whoever purchased the magic would not have in the Hereafter any share. And wretched is that for which they sold themselves, if they only knew
 
Daaa, ni kisa cha kusisimua sana. Kwa hali ilivyosasa ni vzr sana kuwa makini na watu tusiowajua na hasa hawa mahousegel na wale wanaokuja na gia ya kuwa ni wageni na hawana mwenyeji maeneo ya karibu. Ni kweli wapo baadhi ambao ni waaminifu na unakuta ni watu wenye shida ki-ukweli lakini kwa kuwa dunia imebadilika, ni vyema sana kujiuliza mara mbili mbili unapotakiwa kumsaidia mtu wa aina hii.

Ktk hili najisikia kuongelea suala la mahousegel na maisha yao majumbani. Kwa kweli tunatakiwa tujue namna ya kuishi na hawa ndg maana hao ndiyo tunaowakabidhi watoto wetu, nyumba zetu, mali zetu, waume zetu (kwa wadada) nk. Wao ndo wapishi wetu wa kila siku na wana uwezo wa kutulisha na kututendea jambo lolote baya saa yeyote. Ni vyema unapochagua housegel uwe makini mno ukizingatia ndiyo anakuwa kama msaidizi mkuu wa nyumba.

Tumesikia matukio mengi mabaya wanayoyatenda mahousegel kwa akina mama wasioishi nao vzr ikiwepo kumfungia mtoto ndani ya friza, kuna mwingine alimuweka mtoto kwenye sufuria la maji ya moto juu ya jiko na kuliwasha, wengine wanadumbukiza watoto visimani nk nk. Ni vyema kwa wenye familia kuwa makini kwenye uchaguzi wa hawa watu na kuishi na kwa hekima na upendo pia.
 
Fazaa hebu tuwekee na maandiko ya kiswahili wengi tuelewe
nimeipenda verse yako
cha msingi ni kuwa na imani na uchaji mda wote
 
Wasichana wa kazi siku hizi sio wa kuokoteza kabisa......inabidi kuwa makini nao sana manake wengi wana nguvu za giza sana......nshakutana na kisa kama hiki lilimtokea rafiki ila yeye hakuibiwa na msichana alikuwa anatokea moshi.....alitoa siri nyingi sana ila yeye alikuwa anafundishwa uchawi na mama yake! Ukihadithiwa unaweza kuzani ni uongo ila kiukweli hivi vitu vipo sana siku hizi!

Ongezeni kusali sana manake dunia ni kama imegubikwa na giza nene!
 
UCHAWI UPO LAKINI HAUTA MDHURU MTU YOYTE KAMA MUNGU HAJATAKA.

[SIZE=+1]SURA AL-BAQARAH: Verses 102-103[/SIZE]

And they followed [instead] what the devils had recited during the reign of Solomon. It was not Solomon who disbelieved, but the devils disbelieved, teaching people magic and that which was revealed to the two angels at Babylon, Harut and Marut. But the two angels do not teach anyone unless they say, "We are a trial, so do not disbelieve [by practicing magic]." And [yet] they learn from them that by which they cause separation between a man and his wife. But they do not harm anyone through it except by permission of Allah . And the people learn what harms them and does not benefit them. But the Children of Israel certainly knew that whoever purchased the magic would not have in the Hereafter any share. And wretched is that for which they sold themselves, if they only knew

sura al-baqarah ni sura ya ngapi? nithibitishe
 
Allah ni mwema kwa wote
ni bahati kuwa katika nyumba wapo watu wanasali bila hivo ingekuwa hadithi nyingine
 
Mungu amesaidia duh! haya mambo yamekuwa yakijitokeza sana hapa Dar cha msingi inabidi tuwe waangalifu. sometimes huruma inatuponza.
 
Pole sana kwa huyo yaliyemkuta but asante sana kwa kutualert.Hii ndo maana sahihi ya ujamaa.
 
Not hadithi bro haya mambo yapo na ni vizuri kuwa makini.okay???????
 
omba Mungu kisa hiki kisikupate tumekiweka ili kuokoa nyumba zetu.
 
Back
Top Bottom