Hours before airstrikes, Hillary Clinton called for bombing of Syrian airfields.

Hours before airstrikes, Hillary Clinton called for bombing of Syrian airfields.

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Posts
7,476
Reaction score
9,654
Saa chache kabla ya Marekani kufanya shambulio la makombora kwenye ngome za jeshi la Syria, Hillary Clinton alitoa ushauri kwa serikali ya Marekani kupiga mabomu ngome za jeshi la anga za Syria ili kuzuia kuruka kwa ndege za jeshi hilo(syria).
Kwenye mahojiano na Newyork Times hayo alisikika akisema " Ninaamini kabisa kwamba tulipaswaa na bado tunapaswa kuharibu kabisa viwanja vya jeshi la anga la Syria(airfields) kuzuia mashambulizi zaidi kwa raia wasio na hatia na kudondoshewa gesi za sumu".


Aliendelea kwa kusema kwamba angependelea hatua kali zaid zichukuliwe dhidi ya matendo mabaya ya Assad, na kuongeza kwamba "anajilaumu kwa kutokua na msimamo thabiti dhidi ya Assad wakati alipokua waziri".

Full interview

Je, unadhani kama Hillary Clinton angeshinda Urais Marekani hali ingekuaje huko Syria?
 
What a joke!! Hillary na Trump wakae kiti kimoja kujadiri mbinu za kushambulia airbases za Asaad? Huyo mama bado ana dream ndoto za mchana kwa kutafuta kick za kitoto. Kitu cha kwanza inaonekana wazi majority ya cruise missiles zilizo vurumishwa kwenda Syria zilifanyiwa mchezo/mbinu na watu weledi zikiwa bado ziko angani kuelekea kwenye target, no wonder kiwanja chenyewe kinaonekana hakikupa madhara sana, picha za satellite zinadhilisha hilo i.e runway bado hipo intact kabisa, mwanzo Pentagon ilijigamba kwamba they will destroy the runway, swali ni je, wamefanikiwa kwa kiwango gani? - no wonder they are still struggling to beat Talibans in Afghanistan, 17 years later!!

Kinacho shangaza zaidi, mbona Trump na ma Jenerali wake hawatwambii kwa nini kati ya Cruise missiles 60 zilizovurumishwa kutoka melini ni 23 ndizo zilifanikiwa kufika kwenye target, je, 37 zilimezwa na kitu gani/zilihishia wapi nani alihusika ku-tinker around na memory za kuziongozea mpaka zikapoteza mwelekeo ,je, zilirudi melini au zilikwenda kutua kwenye sand dunes jangwani au zilitumbukia baharini?

Warusi walijuaje kwamba idadi ya Cruise missile zilizo ruswa kutoka Melini ni 59 na siyo sitini idadi iliyo tajwa na Marekani, Amerika wala haijakanusha madai ya Urusi, kitu kingine,je, Putin/Itel alijuaje in advance kwamba makombola yatavurumishwa kutoka kwenye meli ambazo zimetia nanga karibu na kisiwa cha Crete?

Binafsi nataka Amerika itwambie ilikuwaje kuwaje mpaka wanajikuta their top notch cruise missiles 37 zimepotea hivi hivi zikiwa angani maanake haya ni mambo ya kisayansi kuzidiana kete, Trump atueleze Tomahawk zake 37 zimeliwa na mdudu gani? Namshauri Trump ajaribu kumuhoji Obama amweleze kulitokea nini siku chache baada ya ndege za Marekani kupiga mabomu kambi ya jeshi la Syria wakauwawa wanajeshi zaidi ya hamsini na wengine kujeruhiwa including washauri wa kijeshi wa Urusi, Marekani waliomba radhi lakini kilicho fuata baadae kilimshikisha adabu Obama na Admi. yake - yeye,Kerry na washauri wao wa kijeshi hawakurudia tena kufanya upuuzi wao huo mpaka Obama anatoka madarakani - Watu hawajui tu Putin ni Kiongozi mvumilivu na mkimya sana lakini akitaka kufanya kweli anafanya vitu vyake kimya kimya bila ya kutangazia Dunia au kujitapa tapa kwenye magazeti na TV.
 
What a joke!! Hillary na Trump wakae kiti kimoja kujadiri mbinu za kushambulia airbases za Asaad? Huyo mama bado ana dream ndoto za mchana kwa kutafuta kick za kitoto. Kitu cha kwanza inaonekana wazi majority ya cruise missiles zilizo vurumishwa kwenda Syria zilifanyiwa mchezo/mbinu na watu weledi zikiwa bado ziko angani kuelekea kwenye target, no wonder kiwanja chenyewe kinaonekana hakikupa madhara sana, picha za satellite zinadhilisha hilo i.e runway bado hipo intact kabisa, mwanzo Pentagon ilijigamba kwamba they will destroy the runway, swali ni je, wamefanikiwa kwa kiwango gani? - no wonder they are still struggling to beat Talibans in Afghanistan, 17 years later!!

Kinacho shangaza zaidi, mbona Trump na ma Jenerali wake hawatwambii kwa nini kati ya Cruise missiles 60 zilizovurumishwa kutoka melini ni 23 ndizo zilifanikiwa kufika kwenye target, je, 37 zilimezwa na kitu gani/zilihishia wapi nani alihusika ku-tinker around na memory za kuziongozea mpaka zikapoteza mwelekeo ,je, zilirudi melini au zilikwenda kutua kwenye sand dunes jangwani au zilitumbukia baharini?

Warusi walijuaje kwamba idadi ya Cruise missile zilizo ruswa kutoka Melini ni 59 na siyo sitini idadi iliyo tajwa na Marekani, Amerika wala haijakanusha madai ya Urusi, kitu kingine,je, Putin/Itel alijuaje in advance kwamba makombola yatavurumishwa kutoka kwenye meli ambazo zimetia nanga karibu na kisiwa cha Crete?

Binafsi nataka Amerika itwambie ilikuwaje kuwaje mpaka wanajikuta their top notch cruise missiles 37 zimepotea hivi hivi zikiwa angani maanake haya ni mambo ya kisayansi kuzidiana kete, Trump atueleze Tomahack zake 37 zimeliwa na mdudu gani? Trump ajaribu kumuhoji Obama kulitokea nini siku chache baada ya ndege za Marekani kupiga mabomu kambi ya jeshi la Syria wakauwawa wanajeshi zaidi ya hamsini including washauri wa kijeshi wa Urusi, Marekani waliomba radhi lakini kilicho fuata baadae kilimshikisha adabu Obama, hakurudi tena kufanya upuuzi wake huo mpaka anatoka madarakani - Putin ni Kiongozi mkimya sana lakini akitaka kufanya kweli anafanya vitu vyake kimya kimya bila ya kutangazia Dunia au kujitapa tapa kwenye magazeti na TV.
ca1392b8f61db574ffb8d44711b2165d.jpg

Source: abcNews
 
Mwenye Enzi Mungu tunahitaji ulinzi wako tu! Eh Maulana wetu!
 
Huyu mama ndio tatizo lote la Syria na Libya yeye ndio alianzisha na kuratibu vita hivi. Ni shetani mkuul
 
What a joke!! Hillary na Trump wakae kiti kimoja kujadiri mbinu za kushambulia airbases za Asaad? Huyo mama bado ana dream ndoto za mchana kwa kutafuta kick za kitoto. Kitu cha kwanza inaonekana wazi majority ya cruise missiles zilizo vurumishwa kwenda Syria zilifanyiwa mchezo/mbinu na watu weledi zikiwa bado ziko angani kuelekea kwenye target, no wonder kiwanja chenyewe kinaonekana hakikupa madhara sana, picha za satellite zinadhilisha hilo i.e runway bado hipo intact kabisa, mwanzo Pentagon ilijigamba kwamba they will destroy the runway, swali ni je, wamefanikiwa kwa kiwango gani? - no wonder they are still struggling to beat Talibans in Afghanistan, 17 years later!!

Kinacho shangaza zaidi, mbona Trump na ma Jenerali wake hawatwambii kwa nini kati ya Cruise missiles 60 zilizovurumishwa kutoka melini ni 23 ndizo zilifanikiwa kufika kwenye target, je, 37 zilimezwa na kitu gani/zilihishia wapi nani alihusika ku-tinker around na memory za kuziongozea mpaka zikapoteza mwelekeo ,je, zilirudi melini au zilikwenda kutua kwenye sand dunes jangwani au zilitumbukia baharini?

Warusi walijuaje kwamba idadi ya Cruise missile zilizo ruswa kutoka Melini ni 59 na siyo sitini idadi iliyo tajwa na Marekani, Amerika wala haijakanusha madai ya Urusi, kitu kingine,je, Putin/Itel alijuaje in advance kwamba makombola yatavurumishwa kutoka kwenye meli ambazo zimetia nanga karibu na kisiwa cha Crete?

Binafsi nataka Amerika itwambie ilikuwaje kuwaje mpaka wanajikuta their top notch cruise missiles 37 zimepotea hivi hivi zikiwa angani maanake haya ni mambo ya kisayansi kuzidiana kete, Trump atueleze Tomahawk zake 37 zimeliwa na mdudu gani? Namshauri Trump ajaribu kumuhoji Obama amweleze kulitokea nini siku chache baada ya ndege za Marekani kupiga mabomu kambi ya jeshi la Syria wakauwawa wanajeshi zaidi ya hamsini na wengine kujeruhiwa including washauri wa kijeshi wa Urusi, Marekani waliomba radhi lakini kilicho fuata baadae kilimshikisha adabu Obama na Admi. yake - yeye,Kerry na washauri wao wa kijeshi hawakurudia tena kufanya upuuzi wao huo mpaka Obama anatoka madarakani - Watu hawajui tu Putin ni Kiongozi mvumilivu na mkimya sana lakini akitaka kufanya kweli anafanya vitu vyake kimya kimya bila ya kutangazia Dunia au kujitapa tapa kwenye magazeti na TV.
Umeandika vitu kibaao,lakini mwishoni nmegundua unajaribu tu kum praise Putin kama kupaka mafuta kwe mgongo wa chupa...Marekani alichokifanya na Russia wanachofanya Syria hakuna tofauti hata kidogo,wote wanakula nyama za watu tuu.
Halafu kingine,eti unauliza russia walijuaje kwamba US walirusha 59 cruise missiles?..Hiki nacho ni cha kushangaza?,Russia wala satelite angani na wanaweza kuona kila missile inayoruka kuelekea syria,vitu vipo wazi sanaa...Wewe unashangaa US kuharibu uwanja wa ndege zinazotumika kurusha mabomu ya sumu,ila haushangai watu wanaokufa kwa sumu kule syria,Na ni kwa nini russia kama ana nia ya dhati asikemee huu ujinga wa asad wa kutumia kemikali ya sumu kuuwa watu wake...Ndio maana inabid marekani achukue hatu coz anaona kama Asad anavuka mipaka na mshirika wake Russia yupo kimya tuu,.
Solution ya pale Syria ni Asad kuondoka na watu kukaa mezani kupata suluhu wakisimamiwa na UN pamoja na US na Russia kujenga serikali ya watu...Na Russia achukue majukum kuijenga upya syria coz yeye na asad ndio wamiebomoa kwa mabomi kila kona..
 
What a joke!! Hillary na Trump wakae kiti kimoja kujadiri mbinu za kushambulia airbases za Asaad? Huyo mama bado ana dream ndoto za mchana kwa kutafuta kick za kitoto. Kitu cha kwanza inaonekana wazi majority ya cruise missiles zilizo vurumishwa kwenda Syria zilifanyiwa mchezo/mbinu na watu weledi zikiwa bado ziko angani kuelekea kwenye target, no wonder kiwanja chenyewe kinaonekana hakikupa madhara sana, picha za satellite zinadhilisha hilo i.e runway bado hipo intact kabisa, mwanzo Pentagon ilijigamba kwamba they will destroy the runway, swali ni je, wamefanikiwa kwa kiwango gani? - no wonder they are still struggling to beat Talibans in Afghanistan, 17 years later!!

Kinacho shangaza zaidi, mbona Trump na ma Jenerali wake hawatwambii kwa nini kati ya Cruise missiles 60 zilizovurumishwa kutoka melini ni 23 ndizo zilifanikiwa kufika kwenye target, je, 37 zilimezwa na kitu gani/zilihishia wapi nani alihusika ku-tinker around na memory za kuziongozea mpaka zikapoteza mwelekeo ,je, zilirudi melini au zilikwenda kutua kwenye sand dunes jangwani au zilitumbukia baharini?

Warusi walijuaje kwamba idadi ya Cruise missile zilizo ruswa kutoka Melini ni 59 na siyo sitini idadi iliyo tajwa na Marekani, Amerika wala haijakanusha madai ya Urusi, kitu kingine,je, Putin/Itel alijuaje in advance kwamba makombola yatavurumishwa kutoka kwenye meli ambazo zimetia nanga karibu na kisiwa cha Crete?

Binafsi nataka Amerika itwambie ilikuwaje kuwaje mpaka wanajikuta their top notch cruise missiles 37 zimepotea hivi hivi zikiwa angani maanake haya ni mambo ya kisayansi kuzidiana kete, Trump atueleze Tomahawk zake 37 zimeliwa na mdudu gani? Namshauri Trump ajaribu kumuhoji Obama amweleze kulitokea nini siku chache baada ya ndege za Marekani kupiga mabomu kambi ya jeshi la Syria wakauwawa wanajeshi zaidi ya hamsini na wengine kujeruhiwa including washauri wa kijeshi wa Urusi, Marekani waliomba radhi lakini kilicho fuata baadae kilimshikisha adabu Obama na Admi. yake - yeye,Kerry na washauri wao wa kijeshi hawakurudia tena kufanya upuuzi wao huo mpaka Obama anatoka madarakani - Watu hawajui tu Putin ni Kiongozi mvumilivu na mkimya sana lakini akitaka kufanya kweli anafanya vitu vyake kimya kimya bila ya kutangazia Dunia au kujitapa tapa kwenye magazeti na TV.
Wenzetu kwenye maslahi ya taifa hawanaga siasa kama wabongo, wao wanajali maslahi ya taifa tu.
 
Back
Top Bottom