Hotuba ya Uhuru Shule kwa Viongozi wa Bongo

Hotuba ya Uhuru Shule kwa Viongozi wa Bongo

kumbuka huyo naye ni mwanasiasa, maneno mengi subiri vitendo sasa.
 
Kwa hiyo mnataka kusema siku moja ridhiwan j.kikwete nae siku moja atakuwa rais wa tanzania?mungu aepushe.
 
Acha utumwa mambo gani wapo seriouz?

KATIBA..this is one of their greatest achievements.

Hata huyu Kenyatta atafanya vizuri kwa sababu ya open n detailed constitution yao tu...!!!

Kama hujaona hata hilo basi..
 
Kiko wapi chadema walimsapoti odinga wameumbukajeee
 
Sherehe za kuapishwa Uhuru Kenyatta zimeisha, na katoa hotuba nzuri saana kuhusiana na uchumi, kwa kuzungumzia job creation, kwa ku add up value on their primary goods, na kuwepo kwa umeme wa uhakika, wakati sisi tuna zungumzia picha za mji mpya wa kigamboni, kawe, manzese, temeke, bila kuwa na umeme wa uhakika na vijana kibao wasio kuwa na kazi na pato la taifa likiwa haba, tukiungwa mkono na foleni barabarani na kumilikisha loliondo kwa obc

words, words ! They are lots of them in our profiles. we dont need strategies but sound techniques to materialise them(strategies)
 
Acha utumwa mambo gani wapo seriouz?

Utabakia na akili yako hiyo hiyo kama Nepi. Wakenya wanapiga hatuna za maana katika maendeleo. Bakia na ubishi wako kama mulugo...
 
Back
Top Bottom