Hotuba ya Rais wa Urusi imeilenga Tanzania?

Hotuba ya Rais wa Urusi imeilenga Tanzania?

Putin aweke akiba ya maneno, marekani na mwingereza siyo poa kabisa kwenye siasa za kimataifa na kupiga fitna na propaganda za hapa na pale.....kadri muda unavyoenda anaweza kujikuta amekaa.
 
Akili hizi hazitofautiani na zile za gadaff na sadam sote tunakumbuka ngonjera zao....
Na hatima zao...

Hao wote uliowataja, walipigwa na jambazi marekani kwa sababu za kubambikizia. Lkn dunia nzima haikusema tumuwekee vikwazo jambazi huyo.
 
Daa mtoa mada aisee..utafikir mwandishi wa magazeti kichwa cha habari na maelezo tofauti kbsa.ubalikiwe sana
 
Vladmir Putin

Rais wa Russia Comrade Vladmir Putin Amesema Nchi hiyo inakwenda kuwa Nchi Imara na yenye Uchumi Mzito kuliko ilivyo Leo kinyume na Maadui zake wanavyojidanganya.

Putin aliyasema hayo Alhamis alipokuta na Baraza la Uongozi la Russia kwenye Kikao ambacho kilikuwa Live kwenye Radio na TV, na kuonyeshwa Live na TV na Radio zaidi ya 420, kwenye Mataifa Mbali mbali yenye Uhuru wa kuonyesha Habari kutoka Urusi.

"Lazima Mjuie, Tulijua kuwa watakuja na silaha hii butu, kwa sababu najua hawawezi kutupangia njia za kujilinda dhidi ya hatari tunayoiona, Nimeamua kufanya Operation ya Kijeshi kwa Serikali ya Kyiv kwa sababu za Usalama wa Russia na vizazi vyake vya kesho"...Hakuna wa kunizuia, hakuna wa kutupinga, na hata wakiweka Vikwazo mara elfu moja, bado tuna Haki ya Kusimama Kulinda usalama wetu"..Na sasa Maumivu waliyotaka kwetu yamerudi milango mwao..

"Ni Wapuuzi kabisa, na hivyo vikwazo vyao mmeona matokeo yake, Sasa Nauli za Ndege kwenda Hanoi ama Macau zimekuwa mara Mbili na zaidi, lakini kwa Vile Mataifa hayo yanaongoza Vipofu yamezuia kutolewa habari hizo, Viongozi wao wanaendelea kufanya Mzaha na kujaribu kuwafumba watu wao"...

"Nilipokea siku hiyo hiyo waliposema Russia isisafirishe Mafuta kwa Nchi za America, Ajabu siku tatu Baadae wamelalamika Bei za Mafita zimekuwa karibu mara mbili, na Mfumuko wa Bei za Bidhaa zao Hazielezeki kabisa, Ni Kichaa tu anayeweza kusema Eti Tunaumia sisi kuliko Ambaye Bidhaa zake zimepanda kwa 170.6% ..

"Kwa sasa katika Ulaya Nzima penye Unafuu wa Maisha ni Russia tu, Wengine hata Gesi Imegeuka dhahabu, hupati gesi, watawala wao wamejipiga shaka kwa kujaribu kupambana na Russia"...Rais putin alinukuliwa akisema.

"Walitaka tukubali kuhatarisha usalama wetu kisa manufaa Kiduchu ya kiuchumi, Haiwezekani, hatukubali na siku yoyote ikiwa hivyo tutajibu vikali zaidi kuliko Operation ya Ukraine "..


Kama una jidanganya maisha ya Urusi ni bora kuliko German… 😂 indelea kujidanganya Warusi wenyewe matajiri hawaweki pesa zao Urusi😂😂. Wana mafuta na gas na hii ni asili lakini mbona watu wao bado masikini kuliko wote EU! Ukweli ni kwamba dikteta anafisha miaka 70 anaanza ku punic inabidi wamtoe mapema aije kuchanganyikiwa na kutumia nuklia!
 
Kwa Ufupi, Wamagharibi. wamejipiga Bomu wenyewe , na kuvuruga mfumo mzima wa Uchumi wa Dunia.... URUSI ATAPOTEZA , MAREKAN WATAPOTEZA LAKINI ULAYA WATAPOTEZA ZAIDI.
Subiri chaguzi zifike nchini mwao ndio kina-Macron watajua wametapeliwa na baba la utapeli marekani.
 
Akili hizi hazitofautiani na zile za gadaff na sadam sote tunakumbuka ngonjera zao....
Na hatima zao...
Zelensky kila siku anaomba bwana zake waingie vitani kumsaidia, lakini imeshindikana.

Nini kinawazuia kuingia wamng'oe Putin kama walivyofanya kwa kina Sadam?!
 
Ulishaona ma-diktekta wakikiri kuwa wameumizwa? Historia inaonyesha kuwa madikteta wanapopata kibano ndiyo huzidi kujitapa na kusema wako vizuri kabisawakumba hata na maadui zao wataangamia wote. Anzia kwa madikteta uchwara kama kina Mugabe na Magufuli mpaka kwa kina Sadam. Wote hawa walikuwa wanawaambia wananchi wao nchi zao ziko vizuri sana na maadui zao watashindwa!
Mkuu 'Macho', kujigamba siyo kwa madikteta pekee yao.
Nashukuru tu kwamba safari hii kuna kujipiga miguuni hata hao wanaoweka vikwazo. Sioni jinsi watakavyosalimika na kuendelea kuitawala dunia kiuchumi kama walivyozoea siku zote.
Matokeo ya mapambano haya hayawezi kumwacha yeyote salama. Ni lazima pawe na mtikisiko utakaowakumba hata hao wanaoweka mitego yao kuwaadhibu wengine ili waendeleze ubabe wao wa kuendesha uchumi wa dunia wanavyotaka wao.
 
Mkuu 'Macho', kujigamba siyo kwa madikteta pekee yao.
Nashukuru tu kwamba safari hii kuna kujipiga miguuni hata hao wanaoweka vikwazo. Sioni jinsi watakavyosalimika na kuendelea kuitawala dunia kiuchumi kama walivyozoea siku zote.
Matokeo ya mapambano haya hayawezi kumwacha yeyote salama. Ni lazima pawe na mtikisiko utakaowakumba hata hao wanaoweka mitego yao kuwaadhibu wengine ili waendeleze ubabe wao wa kuendesha uchumi wa dunia wanavyotaka wao.
😍
 
Ulishaona ma-diktekta wakikiri kuwa wameumizwa? Historia inaonyesha kuwa madikteta wanapopata kibano ndiyo huzidi kujitapa na kusema wako vizuri kabisa na maadui zao wataangamia wote. Anzia kwa madikteta uchwara kama kina Mugabe na Magufuli mpaka kwa kina Sadam. Wote hawa walikuwa wanawaambia wananchi wao nchi zao ziko vizuri sana na maadui zao watashindwa!

Kati ya hao uliowataja na waliovamia na kuuwa watu waco na hatia katika nchi za kiislamu ni nani madiktetaz? Je, waliwahi kuwekewa vikwazo? Ukienda taifa haramu la israel anachokifanya kwa wapalestina miaka yote inajulikana na hakuwahi kuwekewa vikwazo, na hatawekewa vikwazo.👇🏼
Hakuna chochote kinachohusiana na Tanzania hapo, Tanzania haijawekewa vikwazo, ipo at peace na Kila mtu
Haya ma propaganda ya huyo dikteta peleka jukwaa la international huko
Aache kupiga mayowe, ashinde Vita yake tuone atakavyofanya baada ya hapo

Unajidanganya mkuu wangu
Ufikiriavyo sivyo mkuu
emoji16.png
Marekani na nchi za ulaya zimewapofusha macho,,ipo cku mtaujua ukweri
Kama una jidanganya maisha ya Urusi ni bora kuliko German… 😂 indelea kujidanganya Warusi wenyewe matajiri hawaweki pesa zao Urusi😂😂. Wana mafuta na gas na hii ni asili lakini mbona watu wao bado masikini kuliko wote EU! Ukweli ni kwamba dikteta anafisha miaka 70 anaanza ku punic inabidi wamtoe mapema aije kuchanganyikiwa na kutumia nuklia!
Nani amekudanganya urusi ni masikini?? Dah mahaba yakizidi mwisho wake unajikuta unaongea siyo 😁
hana lolote watu wake wanalia
Ulikuwepo wakati wanalia?? Au ndio kujifuraisha mzee 😁 wamarekani na washirika wake wamewaharibu kwa Propaganda ndugu zanguni.
 
Back
Top Bottom