Hotuba ya Mheshimiwa Tundu Lissu

Hotuba ya Mheshimiwa Tundu Lissu

Atambue tu kuwa pamoja na sheria na kila kitu ila dunia ina kanuni zake ndio maana hata mkulima aliweza kuizuia ndege ya mabilioni.
 
Kwa mhusika yeyote anayesikia maneno haya na nafsi yake ikabaki haimsuti, binaadam huyo atakuwa ni shetani asiyestahili kuliongoza taifa letu.
 
Kwa aliyopitia na anayopitia,inasikitisha sana,dunia ina mengi sana.
Na bora hata ndege ilivyozuiliwa SA walau ilikuwa inampa faraja. Sasa ndege yenyewe imeachiwa ndio amezidi kunyong'onyea tundu wetu.
 
LISSU wewe ni NABII, Tanganyika inakutegemea, asante MUNGU kwa uponyanyi ulio TUKUKA.
 
Kweli huyu jamaa ameshawachosha makamanda. Yaani saa saba zimepita uzi haujavuka kurasa ya pili? Aisee.
 
Hakika Mungu ni mwema sana amekuponya wazarimu wamebaki kushangaa hakika wasiojulikana Wamepagawa
 
Dogo, mbona huyu Lissu anakuumiza Sana kila mara? Funguka ushauriwe.Hata Kama bi mkubwa wako alikuwa mchepuko wake kisha akatemwa, basi usibebe mzigo Wa bi mkubwa wako kwani utazidi kuumia!
Maneno ya kulishwa na kisha unayameza kijinga ni sumu kwa afya ya akili yako! Kama kweli ni msaliti basi usaliti huo utakuwa ni wa kimahusiano Kati ya bi mkubwa wako na yeye lakini kitaifa na kiulimwengu Lissu ni shijaa na mtu Wa Mungu kwani ni shujaa Wa karne hii. Haijawahi kutokutokea mtetezi Wa wanaoonewa na dola kupendwa na wanafiki Wa dola!
Lissu aliahidi kumuoa huyo Lumumba (Eltwege) baadae akapata chombo kikali kuliko yeye so,jamaa roho inamuuma sana kwa kufanywa mchepuko!
 
So touching ! Hakika haipaswi kuwa siri ratiba kurejea nyumbani, vizuri ataambatana na vyombo habari shield muhimu pia!
 
Hotuba za wasaliti husomwa na mashetani
Mashoga wana roho mbaya sana
tapatalk_1564893878930.jpeg
 
Back
Top Bottom