Hotuba ya Mheshimiwa Tundu Lissu

Hotuba ya Mheshimiwa Tundu Lissu

vontech

New Member
Joined
Aug 11, 2018
Posts
1
Reaction score
13
Hii ni Hotuba ya Mheshimiwa Tundu Lissu aliyoitoa jana katika Maadhimisho ya Miaka miwili tangu aliposhambuliwa na watu wasiojulikana pale Dodoma. Mheshimiwa ameongea mambo mengi ikiwemo Suala la Tarehe rasmi ya kurudi Nyumbani, Mheshimiwa amesema watu wengi walimshauri arudi nyumbani kimya kimya kwa ajili ya Usalama wake lakini kwakuwa yeye sio Muharifu hawezi kufanya hivo bali aterejea mchana kweupe.. Unaweza Kumsikiliza wewe mwenyewe Kupitia video hapo chini
 
Hotuba za wasaliti husomwa na mashetani
Dogo, mbona huyu Lissu anakuumiza Sana kila mara? Funguka ushauriwe.Hata Kama bi mkubwa wako alikuwa mchepuko wake kisha akatemwa, basi usibebe mzigo Wa bi mkubwa wako kwani utazidi kuumia!
Maneno ya kulishwa na kisha unayameza kijinga ni sumu kwa afya ya akili yako! Kama kweli ni msaliti basi usaliti huo utakuwa ni wa kimahusiano Kati ya bi mkubwa wako na yeye lakini kitaifa na kiulimwengu Lissu ni shijaa na mtu Wa Mungu kwani ni shujaa Wa karne hii. Haijawahi kutokutokea mtetezi Wa wanaoonewa na dola kupendwa na wanafiki Wa dola!
 
Back
Top Bottom