Hotuba ya mgombea urais 2015 yaibwa Lumumba

Hotuba ya mgombea urais 2015 yaibwa Lumumba

Imeibwa? Wapambe Wa hiyo kambi waliyoiba wamefanya Kazi nzuri sana. Mwaka huu Kazi ipo.
 
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara
kama ni kweli hao walioiba wanatekeleza ilani ya chama 2015-20. mtoto wa nyoka ni nyoka. kama ni kweli wanaibiana hivyo unafikiri wanashindwa kuiba fedha ya walala hoi?
 
Vikumbo vya wasaka tonge wa Lumumba inatia kinyaa sasa ... kila siku wanafyatua uongo usiokwenda shule ....
 
CCM hawa ubavu wa kumbwaga Lowassa .... wanajua impact yake ...
 
bora waibe maana ccm ina kazi kubwa sana mwaka huu kwa sababu raisi lazima atoke zanzibar maana wana miaka 20 hawaja toa raisi wa jamhuri wanambulia makamu wa Rais tu pia suala la muungano nalo ni tatizo kubwa kuliko ujuavyo wewe.na ccm wakimtoa mgombea kutoka bara bac cuf itashinda zanzibar watasema zanzibar kwanza muungano baadae sasa watachagua cuf ili zanzibar iwe huru na mamlaka yake bado udini hapo ccm watakufa kwa presha maana wamewadanganya mahakama ya kadhi duuh ccm chali mwaka huu
 
Hatua waliofikia sasa sio ya kutafuta picha nzuri ya ukutani ya rais wala fadhila za watawala waliopita tunataka rais ambaye ataendeleza mazuri yaliofikiwa na awamu hii ya jk na kutafuta majawabu sahihi ya kero sugu za elimu, wakulima na wafugaji mpakani mwa mbuga za wanyama,, rushwa, maji na nk
Kati
 
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara
Safi sana ccm kwa kujiua wenyewe.ukileta mzanzibari tu ndo mwisho wako.na si zanzibar tu bali pwani yote.tumechoka na midebwedo khaa
 
Nani huyu? Hussein Mwinyi!?
 
Back
Top Bottom