Hotuba ya mgombea urais 2015 yaibwa Lumumba

Hotuba ya mgombea urais 2015 yaibwa Lumumba

NYEREGENDA

Senior Member
Joined
Nov 21, 2014
Posts
174
Reaction score
30
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara
 
Hahahaha iko wapi hiyo hutuba?
 
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara

tetetetetetete mtajibeba mwaka huu.
 
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara

hatari sanaaaa
 
Kwa jinsi ninavyoiaminia JF najua itafika tu hapa........CCM mwaka huu mjipange vizuri la sivyo litatoteshwa watu wagawane mbao.
 
Hotuba iliyoandaliwa na wataalam wa siasa ambayo ilitayarishwa kwaajili ya mkutano mkuu imeibwa na imesambazwa kwa watangaza nia wengi wamekata tamaa baada ya kugundua kwenye ile hotuba mgombea katika hotuba hiyo anaonekana anatokea zanzibar pemba na mgombea mwenza ni mtu wa tanzania bara

:what::what:wongooo chaaa!
 
ngoja aje mzee Tupatupa wa Lumumba atuthibitishie
 
Kama CCM wamefika kiwango hiki muda si mrefu wataanza kupelekana mabwe panda na wengine tutaanza kuwakuta kwenye mitaro kwa sababu ya uroho wa madaraka.
 
Back
Top Bottom