Hotuba ya jk kwenye maadhimisho ya miaka 33 ya ccm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya jk kwenye maadhimisho ya miaka 33 ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIWAVI, Feb 6, 2010.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Namtaza JK akihutubia wana-CCM kwenye maadhimisho; kwakweli hiii pia ni moja ya hotuba chache nzuri za huyu jamaa, sikumbuki katika miezi kadhaa iliyopita kama ameweza kutoa hotuba ya namna hii

    • anazungumzia mambo muhimu yanayohusu maandalizi ya uchaguzi
    • fund raising ndani ya chama
    • wanachama wanao-collude chama
    • pesa
    • nk

    lets see how he will finish this hotuba
     
  2. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mod usiiondoe au iunganishe kama zipo nyingine
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,737
    Likes Received: 7,507
    Trophy Points: 280
    inabidi useme anachosema sasa na wengine wajue... anahutubia nini.. n.k
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,834
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 180
    KIWAVI

    Vipi zile karatasi zake za njano anazo? au leo anatumia teleprompter?

    Kama unaweza kutupa mtiririko kidogo ingetusadia sisi ambao tunatumia generator mpaka saa hii
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    aaah Mkuu wa nnchi mimi nasinziaga nikisikia anahutubia, mara nyingi anachombeza vijineno vineno, naonaga kama Taraabu ama mipasho yakina mzee Yusuph.
     
  6. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    leo anatumia karatasi (ila sijui kama pia anatumia teleprompter... )

    MMMKjj... kusema anayosema haiwezekani, labda niandike key points maana sina huo uwezo
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...