Hotel ya kifahari kwa ajili ya mbwa yafunguliwa Japan


Noriega Jr

Noriega Jr

Senior Member
Joined
Apr 12, 2014
Messages
169
Likes
17
Points
35
Noriega Jr

Noriega Jr

Senior Member
Joined Apr 12, 2014
169 17 35
Huko Tokyo Japan, kumeanzishwa hotel ya kifahari yenye vyumba, vitanda na vito vya dhahabu kwa ajili ya mapumziko ya Mbwa.

Hotel hiyo ambayo inamilikiwa na Tajiri Okazaki nyamaota , ina chakula kizuri ikiwemo rost nyama, mabafu ya kuogea mbwa hao pamoja na sehemu ya kupata Masaji ya nguvu ili kulainisha mifupa ya midogi hiyo.

Hotel hiyo pia ina kanisa maalum la dhehebu ya Shinto ambapo Mbwa watakuwa wakipelekwa kufanya Ibada ili kuepukana kuwa na matendo maovu na kufundishwa matumizi ya uzazi wa mpango ili wasalie kuwa vipeti kwa muda mrefu.

Malipo kwa malazi ambapo mpaka sasa mbwa Zaidi ya 630 wametembelea ni dola 300 kwa usiku mmoja na mbwa akiwa na mwenza wake dola 350.

Kuna eneo maalum kwa mbwa wote wapweke, waliochwa na wapenzi wao, mbwa waliotengwa na wenzao kwa ufupi wao na wale waliofumaniwa.
dog

13627061_1120918654654060_6514511824646526410_n.jpg?oh=7ff8fa6b8cf32ced36fccc160fbe98b1&oe=582C219E
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,621
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,621 280
Wahudumu wanajuaje huyu mbwa kafumaniwa
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Dah nina kimbwa changu hapa home ngoja nikifanyie mpango wa pasport na visa hapa kiende kula bata ughaibuni
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,484
Likes
92,081
Points
280
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,484 92,081 280
Pale pesa inapokuwa nyingi mpaka kukosa cha kuzifanyia
 
D

dagii

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
3,241
Likes
1,145
Points
280
D

dagii

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
3,241 1,145 280
Mh leo kuna operesheni ya kuuwa mbwa ofisini kwetu jamani.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,107
Likes
34,953
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,107 34,953 280
Dah nina kimbwa changu hapa home ngoja nikifanyie mpango wa pasport na visa hapa kiende kula bata ughaibuni
Mkuu hebu acha matusi kuna binadamu wengine hatuwezi kwenda huko wewe unatutangazia unapeleka chihuahua wako, tutakuloga!
 
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
892
Likes
667
Points
180
Age
57
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
892 667 180
watu tunafukizia mlo mmoja kwa siku wengine ndo wanajengea mbwa!!!!!
 
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined
May 30, 2016
Messages
123
Likes
92
Points
45
Age
41
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined May 30, 2016
123 92 45
Si umesoma hapo juu,nimejiuliza sana mmmh
Labda anakuwa na majeraha ya kupigwa baada ya kufumaniwa....!lkn swali msingi inakuwaje mbwa wa gharama namna hiyo afumaniwe au wanaachwa wazurure km mbwa koko...?
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,621
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,621 280
Labda anakuwa na majeraha ya kupigwa baada ya kufumaniwa....!lkn swali msingi inakuwaje mbwa wa gharama namna hiyo afumaniwe au wanaachwa wazurure km mbwa koko...?
Heheheh nimechekaje hapa nilipo ,acha tucheke maisha mafupi
 

Forum statistics

Threads 1,235,141
Members 474,353
Posts 29,213,151