hot(yamotoo): mobile tv ya simu za java (za bei rahisi)

hot(yamotoo): mobile tv ya simu za java (za bei rahisi)

dah inapiga kaz nikaongeza na aljazeera dah ful kula khabar vip hakuna ulopata yenye mpira katika pitapita zako
 
Chief vipi hauwezi uka tupatia na apps zingine kama za watch tv kwenye simu zetu za bei ndogo(java) mkuu kama hii ya togo?. SHUKRAN UMETISHA
 
Samsung Galax

Galaxy ina tv zaidi ya 100 ni wewe tu kudownload play google store. Ila kama still unataka kuinstall kwenye simu yako ya galaxy itabidi uinstall kwanza java midp emulator then utaweza run mafile ya java j2me
 
hii application inaitwa TOGO tv ina chanell nyingi sana za kila aina hadi mambo ya kibaba na mama yapo.

Simu zinazokubali ni java na symbian na bb zajava kama hujui post chini ntakwambia kama simu yako inakubali

Chanel zinauzwa ila kupitia application hii utazipata bure
togo.jpg


Maelekezo
-download togo tv
-install
-lugha english
-nchi russia(au unayoipenda)
-mtandao akos(au unaoupenda)
- ukitaka kuplay watataka ununue click ok then chagua tena hio tv utaona inaplay
-enjoyyyy

Download hapa

http://shaduduz.xtgem.com/files/togo.jar

Kitu imekubali. thanks mkuu chief-mkwawa
 
Last edited by a moderator:
Natumia sony ericson W595,nimeweza kudownload lakin nikitaka kuplay inanipa option ya kusubscribe kwa sms, nikakubal lakini bado haikubali,..msaada zaidi aisee!
 
Natumia sony ericson W595,nimeweza kudownload lakin nikitaka kuplay inanipa option ya kusubscribe kwa sms, nikakubal lakini bado haikubali,..msaada zaidi aisee!

Yap mara kwanza inakataa unasubscribe 2nd time tv ile ile inakubali
 
Back
Top Bottom