Hospitali ya Bugando yamwaga ajira teleee..!!

Hospitali ya Bugando yamwaga ajira teleee..!!

kiben10

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Posts
615
Reaction score
792
Hospitali ya Rufaa ya Bugando Jijini Mwanza imewataka vijana wanaokwenda vyuo vikuu kusoma Masomo ya Science wasiogope kusoma namna ya Kuhifadhi Maiti katika chumba cha Maiti ( MORTUARY).

Hayo yamezungumzwa na Daktari Bingwa wa Masuala ya Kuhifadhi maiti hospital ya Bugando Dk.Kalima Jackson amesema hospital hiyo walitangaza nafasi za kazi katika chumba kuhifadhi Maiti (Mortuary) lakini hakuna kijana aliye na taaluma ya Science ambaye aliomba kazi hiyo.

#Ajira hizi vijana sio tunalalamika ari nguvu ya maisha wakati furusa tunaziogopa....
FB_IMG_1567793807312.jpeg
 
kwanini usiende wewe?
hiyo kazi inahitaji moyo kwa kweli,hata walipe millioni 100 mshahara siendi ng`o
Mungu awabariki wanaofanya hiyo kazi,,,,
 
Halafu rekebisha, anaitwa Dr. Kahima Jackson, sio Dr. Kalima Jackson.
 
Nilifanya kazi hii Ina changamoto nying Sana lazima uwe na moyo wa jiwe kweli kweli
 
Back
Top Bottom