Hospitali ni makao ya majini na wachawi

Hospitali ni makao ya majini na wachawi

Kama kuna mtu kaongea jambo la maana na la ukweli ni huyo mbuzi bless on.
Majan yana maana sana ila mmeachia mbuzi. Nenda mda huu hos ukiwa mzma na uzma wako uwaambie nauma ebola kama hujadungwa qxoap ufe. Unapeleka mtu ajifungue mara ya pili wanampasua anakufa ku nakuletewa ripoti ya kwamba tusingeacha wote wafe kumbe wamemtoa mke wako mafiga yote. (Sijavuta anythng). Hos mim najua ni mbili tu. Konyagi na kibwenye cha wife ama zimalaya. Nimegundua kukosa usingz ni ugonjwa na ukienda hos watakwambia piriton ndogo na kubwa zote zinafanya kazi moja. Mleta mada am with you 260% maana 100% siku hizi haifanyi kaz.
Sasa Mimi nimekuwaje mbuzi?
 
Kama kuna mtu kaongea jambo la maana na la ukweli ni huyo mbuzi bless on.
Majan yana maana sana ila mmeachia mbuzi. Nenda mda huu hos ukiwa mzma na uzma wako uwaambie nauma ebola kama hujadungwa qxoap ufe. Unapeleka mtu ajifungue mara ya pili wanampasua anakufa ku nakuletewa ripoti ya kwamba tusingeacha wote wafe kumbe wamemtoa mke wako mafiga yote. (Sijavuta anythng). Hos mim najua ni mbili tu. Konyagi na kibwenye cha wife ama zimalaya. Nimegundua kukosa usingz ni ugonjwa na ukienda hos watakwambia piriton ndogo na kubwa zote zinafanya kazi moja. Mleta mada am with you 260% maana 100% siku hizi haifanyi kaz.
Ww mwnyw unaelewa ulichoandika?
 
Tafiti za kitabibu zikihusisha jicho la tatu zinasema hakuna sehemu ambayo wanakaa majini wengi na wachawi wengi kama kwenye vituo vya afya (Hospital).

Sehemu yoyote ambayo uhifadhiwa maiti basi sehemu hiyo ina wachawi wengi na majini wabaya na wakorofi sana. Lakini pia sehemu wanapofia watu huwa kuna athari ya vivuli vya watu ambavyo majini na wachawi huvitumia.

Mchawi hakuna kitu anakithamini na kukihitaji kama maiti kwasababu maiti mbele ya mchawi ina thamani kubwa kuliko dhahabu. Mwili wa mtu aliyekufa una viungo vingi ambavyo wachawi wanavihitaji.

Kwahiyo hospital nyingi kubwa duniani zina mambo mengi na kuna makundi ya wachawi wanapishana milangoni. Hata vifo vya wagonjwa wengine huwa hawafi kweli bali hutumika kama viumbe wasio na fahamu za hakika kuendesha mambo yao.
Ushawai kumuona jini?
 
bila shaka maisha yako yamekaa kizombi zombi.

mtu ambaye hana elimu yeyote ya kiroho na haamini hivyo basi maisha kwake ni magum. Siyo biashara wala aman.
Huyu nae bhn, Ugumu wa maisha unakuja Kwa yule anayejua sasa minapataje Ugumu Kwa vitu sijui, mi najua kula kulala, kupiga soga za uongo na kulombana Ugumu Gani napata sasa? Wewe unaeangaika na wachawi na majini ndio utaona Ugumu
 
Huwa nashangaa sana watu wazima wakiwa wanaamini nonsense
 
Back
Top Bottom