Hospital ya mkoa wa Arusha (Mount Meru) kuna ulinzi mkali

Hospital ya mkoa wa Arusha (Mount Meru) kuna ulinzi mkali

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Posts
309
Reaction score
98
Nipo hospalini hapa nje tumezuiwa kuingia,ffu wametanda kila mahali wanamlinda balozi wa papa amekuja kutembelea majeruhi mchana huu,sijui itakuwape watu ni wengi sana waliokuja kuona hao majeruhi.
 
Nipo hospalini hapa nje tumezuiwa kuingia,ffu wametanda kila mahali wanamlinda balozi wa papa amekuja kutembflea majeruhi mchana huu,sijui itakuwape watu ni wengi sana waliokuja kuona hao majeruhi.

ka mchina kama kana charge tupioa picha kamanda....
 
kwanini wasibadilishane TOR kati ya Jeshi la Police na Jeshi la Zimamoto na Uokoaji?...
 
kwanza na hamu ya kula imeniisha baada ya nchimbi kuhusisha wakristo{coz jina alilolitaja tena mmoja kamtaja katika waliowakamata} ndio waliorusha bomu kutoka kumuendesha mlipuaji hadi kufanywa mrushaji, wakristo tusipumbazwe na propaganda za ccm tuchukue hatua
 
nipo hospalini hapa nje tumezuiwa kuingia,ffu wametanda kila mahali wanamlinda balozi wa papa amekuja kutembelea majeruhi mchana huu,sijui itakuwape watu ni wengi sana waliokuja kuona hao majeruhi.

hao wehu hawakawii kulipua mibomu yao pasi na hapo kuwa ni hospitali
 
mungu awaponye hao majeruhi kwani kwake tunaamini katika ulinzi.
 
Hujasomeka vizuri mkuu!!!!!!!!!!!

Hebu nyoosha maelezo yako kuhusu aliyoyasemanchimbi a.k.a MCHIMVI
 
Jeshi la polisi limejizatiti vilivyo, sio hapo Mount Meru tu hata mitaa mingine wanarandaranda tokea tukio la jana.
 
kwanza na hamu ya kula imeniisha baada ya nchimbi kuhusisha wakristo{coz jina alilolitaja tena mmoja kamtaja katika waliowakamata} ndio waliorusha bomu kutoka kumuendesha mlipuaji hadi kufanywa mrushaji, wakristo tusipumbazwe na propaganda za ccm tuchukue hatua
kuna una hakika gani huyo victor ni mkristo.?anaweza kuwa hana dini au mhindu,jina sio kigezo mbona humu wapo wakristo safi kama akina mohamed mtoi,abdulahim na seif al islam.
Jina sio issue mra.
 
Wasijefanya mzaha, mbona hawaimarishi ulinzi kuzuia tukio ila baada ya tukio, jeshi gani hili?
 
Back
Top Bottom