Hongera sana JK


I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 0
Ukipita huku mjini hata barabara ya Airport kuna mabango makubwa ya Hongera JK kwa kuchaguliwa M/kiti wa CCM. Mabango yamewekwa na Jerry Slaa lakini yana nembo ya manispaa ya Ilala. Swali ni je, fedha ni za Slaa au za Manispaa? Je, mabango yamelipiwa kodi? Kama kuna diwani wa upinzani Ilala tafadhali fuatilia hatuwezi kukubali fedha za walipa kodi zitumike kwa mambo binafsi.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Nimeyaona pia,hata kule mtaa wa lumumba limewekwa kama hilo,,nimejiuliza sana bila kupata majibu

huu utumwa tutaukomesha tuh
 
M

malaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,323
Points
1,195
M

malaka

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,323 1,195
Waacheni waendelee na ulaji. Kwani si mmewachagua wenyewe? Mwambie mwenzio ili 2015 asifanye kosa tena. Hapo hakuna jinsi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,540
Top