hongera Paul Kagame umeanza mwaka kwa mafanikio

hongera Paul Kagame umeanza mwaka kwa mafanikio

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
13,264
Reaction score
4,747
NAMPONGEZA kwa kuganikiwa kuwanyonga maadui zake wakubwa wawili kwa mpigo, amefanikiwa kumuua col Mamadou Ndala na Col Karegeya kwa siku moja. ni mafanikio makubwa mno. hongera umeuanza mwaka lwa mafanikio....
 
Mkuu Gama, Waliouwawa kama mmoja angekuwa ni baba yako na mwingine ni mjomba wako...sijui ungeendelea kufurahia na kushabikia?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Gama, Waliouwawa kama mmoja angekuwa ni baba yako na mwingine ni mjomba wako...sijui ungeendelea kufurahia na kushabikia?

mwisho wa fikra zako unakuambia kuwa.ninafurahia na kushabiki!!!""""!!!!!!. poor you.
 
Last edited by a moderator:
bado ana kazi ndefu: nyamwasa, kikwete, kabila, ingabire, ....+ wahutu wooooooooooooooooote!
 
bado ana kazi ndefu: nyamwasa, kikwete, kabila, ingabire, ....+ wahutu wooooooooooooooooote!
the bad thing is Mamadou na karegeya si wahutu. Huenda kwenye orodha yake hata Yakobo Zuma yumo.......
 
mrwanda aliyekulia uganda akishuhudia watusi wanateseka kweny ukimbizi....psychologically huyu jamaa hakutakiwa kuwa na uongozi wa juu.binadamu ni kama wanyama wengine wanakuwa affected na matukio yanayowakumba.mfano ukiishi na mbwa kisha ukiwa unampiga nakumtesa hatokupenda kama mbwa ambaye utakuwa unampa chakula vizuri na kumpenda.........
 
the bad thing is Mamadou na karegeya si wahutu. Huenda kwenye orodha yake hata Yakobo Zuma yumo.......

na wapenda amani woote duniani, alikuwa anamlilia Mzee Mandela kinafiki tu, poor Kagame!
 
General Nyamwasa kachemsha,ukiishi kwa upanga utakufa kwa upanga
 
...
... Kuhusu JK tutammaliza in a single day...natua Kigali in a week in person nammaliza.....ajaribu aone....labda akae shimoni....dhubutu yake...nina zake....
 
NAMPONGEZA kwa kuganikiwa kuwanyonga maadui zake wakubwa wawili kwa mpigo, amefanikiwa kumuua col Mamadou Ndala na Col Karegeya kwa siku moja. ni mafanikio makubwa mno. hongera umeuanza mwaka lwa mafanikio....

badala umuhurumie hajui anacho kifanya kwanza hao watu anao waua tayari wana wana wafuasi wa kutosha ndani ya jeshi, pili tujiulize hivi kagame hii jeuri anaitoa wapi ya kwenda kuua watu waliko uhamishoni tena ndani ya taifa kubwa kama sA, cha musingi tanzania tukae makini pia huyu jirani yetu inatakiwa apewe onyo la kutosha na pia ashughulikiwe vya kutosha
 
Back
Top Bottom