HONGERA Nape, Hongera BAVICHA Mwanza...


TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,072
Points
1,225
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,072 1,225
Kimsingi NAPENDA kuwapongeza Kwa dhati niliowataja Na wengine Kwa Kazi Yao nzuri ya Kumjenga, Kumnoa Na Kumuimarisha Rais wetu 2015 Dr. Slaa..

Wataalam Wa kiuongozi Imara wanasema unahitaji wanaokusuport ili ujongee Mbele lakini Kama ukitaka kusonga Mbele ZAIDI unahitaji wanaokupinga.. Na wanaokupinga wakitokea Ndani Na ukawamudu lazima uwe kiongozi bora zaidi.

Inshu sio kupingwa inshu ni utavyotenda wakati Wa shambulio.. Ikumbukwe wakati wa kampeni 2010, kiliibuliwa 'kitu' Na Kama sio Dr Slaa kucheza staa ya nguvu alikuwa aondoke kwenye game, wewe kuambiwa unabaka Mke Wa mtu was not a joke at all , lakini ukapeta Na kupata support zaidi..!! Kweli naamini aliyechaguliwa Na Mungu kachaguliwa tu Hata mpige makelele kwanza Ndo kumuimarisha zaidi..

2015 iko karibu, watanzania Tunahitaji Rais Makini, this majanga embu yakuimarishe zaidi, viongozi wengi wakishindwa kumudu changamoto Za Ndani hugeuka kuwa madikteta, Kaka Mrema majungu yalimshinda akaiporomosha NCCR, CUF majungu yaliwalipulia mbali, CCM ni wapishi wazuri sana Wa HII kitu majungu, Na Ukiyamudu you wil be the best president Ever.. Goodluck Dr. Slaa
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Naunga hoja mkuu,4sure dr ni moto kwa mafisadi.kama cdm itamteua kugombea bado anafaa kuwa rais!
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0
badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,574
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,574 2,000
badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
Hata Mzee Mtei amesema anayo kadi ya TANU na kadi ya CCM, ameziweka kama alivyoweka vitu vingine kama ukumbusho. Amesema ni kadi yake, mali yake, aliinuua, hakupewa bure, anaweza kuichana, kuitupa,kuiuza au hata kuichoma moto wakati wowote akitaka.

Hata marehemu Mwalimu Nyerere ana kadi, bado ipo. Basi nae ni mwanachama hai wa CCM kwa maana ya kumiliki kadi.
 
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
395
Points
195
Age
32
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
395 195
Hata Mzee Mtei amesema anayo kadi ya TANU na kadi ya CCM, ameziweka kama alivyoweka vitu vingine kama ukumbusho. Amesema ni kadi yake, mali yake, aliinuua, hakupewa bure, anaweza kuichana, kuitupa,kuiuza au hata kuichoma moto wakati wowote akitaka.

Hata marehemu Mwalimu Nyerere ana kadi, bado ipo. Basi nae ni mwanachama hai wa CCM kwa maana ya kumiliki kadi.
uko sahihi kabisa mkuu, wa2 wanalitambua vyema hlo sema tu mawazo mgando na ushabiki wa kinafiki! Kwan kadi ki2 gani bhana au kwa sababu Dr. Anawanyima ucngzi?
 
M

Mwambepo one

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
50
Points
0
M

Mwambepo one

Member
Joined Dec 15, 2012
50 0
Kadi sio ishu mie nasema Slaa bado tunamkubali sana! yani sijui mjipange vp kwa hili! kimeshanuka hatudanganyiki S.s.m ok~
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,532
Points
1,250
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,532 1,250
Halieleweki kwa aliyejandaa kutokuelwa kwa mwenye nia ya kuelewa jambo hili linaeleweka kirahisi kabisa. Una kadi ya CCM ndiyo, unaifanyia nini CCM? Kama una kadi ya CCM halafu unaifanyia mabaya, wenye chama si watakufukuza? Kuwa na kadi peke yake hakutoshi lazima kufuatiwe na matendo yako mema kwa chama chako. Wewe kama unaishi Tanzania je; Dr.Slaa amekuwa akiifanyia mema CCM au CHADEMA? Jibu unalo, labda kama mizani yako ya kupimia ni mibovu inainuka kwenye uzito na kubonyea kwepesi hapo somo litakuwa halieleweki.
Kama sera ya CCM ni rushwa na ufisadi, Dr. Slaa anaipinga kwa nini wasimfukuze? Maana chama ni itikadi sio kadi. Kadi ni karatas wakati itikadi ni kile mtu anachokiamini ndani ya moyo wake. Mtu anaweza asiwe na kadi lakini akajulikana anachokiamini ni itikadi ya chama gani. vILEVILE Mtu anaweza kuwa kadi ishirini lakini hawezi kuwa na itikadi zaidi ya moja zinzopingana.
badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,584
Points
1,225
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,584 1,225
Kimsingi NAPENDA kuwapongeza Kwa dhati niliowataja Na wengine Kwa Kazi Yao nzuri ya Kumjenga, Kumnoa Na Kumuimarisha Rais wetu 2015 Dr. Slaa..

Wataalam Wa kiuongozi Imara wanasema unahitaji wanaokusuport ili ujongee Mbele lakini Kama ukitaka kusonga Mbele ZAIDI unahitaji wanaokupinga.. Na wanaokupinga wakitokea Ndani Na ukawamudu lazima uwe kiongozi bora zaidi.

Inshu sio kupingwa inshu ni utavyotenda wakati Wa shambulio.. Ikumbukwe wakati wa kampeni 2010, kiliibuliwa 'kitu' Na Kama sio Dr Slaa kucheza staa ya nguvu alikuwa aondoke kwenye game, wewe kuambiwa unabaka Mke Wa mtu was not a joke at all , lakini ukapeta Na kupata support zaidi..!! Kweli naamini aliyechaguliwa Na Mungu kachaguliwa tu Hata mpige makelele kwanza Ndo kumuimarisha zaidi..

2015 iko karibu, watanzania Tunahitaji Rais Makini, this majanga embu yakuimarishe zaidi, viongozi wengi wakishindwa kumudu changamoto Za Ndani hugeuka kuwa madikteta, Kaka Mrema majungu yalimshinda akaiporomosha NCCR, CUF majungu yaliwalipulia mbali, CCM ni wapishi wazuri sana Wa HII kitu majungu, Na Ukiyamudu you wil be the best president Ever.. Goodluck Dr. Slaa
zitto ndiye rais wetu 2015.
Slaa akiwa rais nchii hii mimi na wana mwanza mwenzangu tunahamia malawi.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Wewe kweli ni wakuchanganywa na upuuzi? Sibure umechanga nyikiwa kabisa na ukamuone daktari!

badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
 
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
527
Points
225
Age
41
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
527 225
badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
jenga hoja kwa kurejea vifungu vya katiba za CCM na CDM ili kuipa mashiko hoja yako acha kuweka maadishi yasiyo na maana kwenye jukwaa hili. kadi ya chama " chama chochote ni sawa na kuwa na line ya simu" usipoitumia kwa muda uliowekwa na watoa hiyo huduma laini hiyo hufungiwa nakubaki kuwa ni kumbukumbu yako kuwa ulishawahi kumiliki kadi ya simu yenye namba fulani lakini kampuni haikutambui na wala haupo kwenye roaster yao. hivyo namba hiyo iliyoexpire hutengenezewa chip mpya na kuingizawa sokoni. na ukitaka kuhuisha mawasiliano kupitia huo mtandao huwezi kuhuisha namba hiyo bali utapewa chip nyingine yenye mamba nyingine. kadi isiyotambuliwa kikatiba na chama ni sawa na karatasi tu lisilo na maandishi. km huamin hebu jaribu ku access line ya simu yako uliyoacha kuitumia baada ya muda elekezi kama hutasikia ikipokelewa na mtu mwingine.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,725
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,725 2,000
CCM wanatapatapa hawana pa kujishika...wamebaki kuweweseka tu.!
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
964
Points
250
Age
41
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
964 250
Akili yako ndogo ndo maana inakuchanganya
badilika ndugu yangu. mtu akikosea lazima aelezwe. slaa kuwa na kadi ya ccm ni jambo ambalo halieelweki na linatuchanganya hadi leo hii. acheni siasa za kishabiki
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
964
Points
250
Age
41
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
964 250
Swala limeeleweka ila ccm hawana hoja na mwishon wa siku cdm mkiendelea kujibizana na hoja uchwara mambo ya msingi tutaacha na kuwa kama chama cha majambazi
jenga hoja kwa kurejea vifungu vya katiba za CCM na CDM ili kuipa mashiko hoja yako acha kuweka maadishi yasiyo na maana kwenye jukwaa hili. kadi ya chama " chama chochote ni sawa na kuwa na line ya simu" usipoitumia kwa muda uliowekwa na watoa hiyo huduma laini hiyo hufungiwa nakubaki kuwa ni kumbukumbu yako kuwa ulishawahi kumiliki kadi ya simu yenye namba fulani lakini kampuni haikutambui na wala haupo kwenye roaster yao. hivyo namba hiyo iliyoexpire hutengenezewa chip mpya na kuingizawa sokoni. na ukitaka kuhuisha mawasiliano kupitia huo mtandao huwezi kuhuisha namba hiyo bali utapewa chip nyingine yenye mamba nyingine. kadi isiyotambuliwa kikatiba na chama ni sawa na karatasi tu lisilo na maandishi. km huamin hebu jaribu ku access line ya simu yako uliyoacha kuitumia baada ya muda elekezi kama hutasikia ikipokelewa na mtu mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,283,843
Members 493,850
Posts 30,802,759
Top