Hongera Mzee Lyatonga tumeona matunda ya kujipendekeza.


mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Hayawihayawi sasa yamekuwa ,kweli wewe ulisoma siasa zako bulgaria .Siasa hizi zimekupa manufaa. Umekuwa mwalimu wangu mzuri jana kwenye somo la kujipendekeza,hongera.
Kwanza nikupongeze kwa kukumbukwa na Rais na sasa wewe umeteuliwa kuwa mwenyekiti wa body ya parole nimeona faida ya kujipendekeza hongera.
Jana ulivyotoka jumuiya tu ndo ukapokea simu toka kule kitalani kuwa umeteuliwa niliona furaha yako usoni na mchoni hongera ,na wewe ulikubali tena kwa sauti kuu.
Ombi langu ni moja tu umepata ajira ya pili sasa kutoka hiyo ya bar hapa njiapanda na sasa hii ya kitaifa.Kwa mtini jifunzeni imeandikwa kwenye biblia ,mwenzako Mbatia kipindi kile alivyoteuliwa ulikuwa ukimdhalilisha sana kuwa mara ameteuliwa na Rais kwani yeye anavaa sketi ..ulihoji na kumpiga vijembe,ila Mbatia tutamkumbuka alivyoteuliwa alitujali sana ,wewe wajua alijitahid kujenga vyoo vya kisasa kwenye shule zetu,vyumba vya madarasa na hata mabwalo ya kuliachakula kwenye shule zetu.
Naomba mzee mrema ili baada ya miaka mitatu ukistafu tukukumbuke na ww ukirud rud na zawad mgongoni na sis tupate manufaa ya kujipendekeza kwako.
Kumbuka wale kina mama pale nje ya bar yako ,wanavyoteseka miaka yote umekuanao wakumbuke ,usiwasahau. Kumbuka malalamiko yao pale kuwa hakuna wateja wa kuwauzia nyanya ,viaz na ndizi hali ya uchumi ngum ukifika hapo kitalani kuapishwa mwambie rais kuwa hali ya kina mama imekuwa ngum.
Tutakukumbuka kama utafikisha kilio chetu maisha magumu,ili tupate faida ya kujipendekeza.
Naona pia afya yako itatengemaa kwani tangia Mbatia akuangushe 2015 umekuwa
wamawazo ,makubwa na huku watu wengi wa kikucheka, hongera sana.
Nimatumaini yangu utapita hapa kusoma hiki nilichoandika mzee ,si maneno mengi ila yachukue.
Hongera mzee mrema ukiwa hapa Kilaracha najua unajiandaa kwenda kula kiapo labda.Umetupatia sifa kuu wanavunjo na tumeona umuhimu wa kujipendekeza.
Ni mm kijana wako kutoka hapa Kilaracha, ila machinga kwa sasa Arusha...Hongera nimeona faida ya kujipendekeza.
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Link Haioneshi kitu
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
441
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
441 52 45
Huyu mzee alistahili na ataganya kazi mzuri
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,579
Likes
1,357
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,579 1,357 280
hata makonda
 

Forum statistics

Threads 1,235,524
Members 474,641
Posts 29,225,683