Kuna watu wanajifanya smart wameanzisha mtindo wa kuja na Heading za ajabu ajabu lakini ukisoma ndani maudhui ni tofauti kabisa. Mfano
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...andamano-ya-amani-ni-kwa-maslahi-ya-nani.html
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/102689-pengo-sikutarajia-polisi-kuua-raia.html
Mods mmekuwa macho kwa kuzifuta au kubadili heading au kuzipeleka kunakostahili, big up, ingawa najua hata thread hii itapelekwa kunako lakini message itakuwa imefika kwa wahusika.
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...andamano-ya-amani-ni-kwa-maslahi-ya-nani.html
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/102689-pengo-sikutarajia-polisi-kuua-raia.html
Mods mmekuwa macho kwa kuzifuta au kubadili heading au kuzipeleka kunakostahili, big up, ingawa najua hata thread hii itapelekwa kunako lakini message itakuwa imefika kwa wahusika.