Hongera Mods kweli mnaona mbali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mods kweli mnaona mbali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 14, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanajifanya smart wameanzisha mtindo wa kuja na Heading za ajabu ajabu lakini ukisoma ndani maudhui ni tofauti kabisa. Mfano
    https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/98612-tabia-ya-polisi-kupiga-raia-katika-maandamano-ya-amani-ni-kwa-maslahi-ya-nani.html

    https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/102689-pengo-sikutarajia-polisi-kuua-raia.html

    Mods mmekuwa macho kwa kuzifuta au kubadili heading au kuzipeleka kunakostahili, big up, ingawa najua hata thread hii itapelekwa kunako lakini message itakuwa imefika kwa wahusika.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hoja haina mashiko hiyo
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Message delivered
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    hivi hakuna jukwaa la kupongezana?
     
Loading...