HONGERA Mnadhimu TUNDU LISSU

kweli lisu me nimekusikiliza kuanzia mwanzo hadi mwisho. we ni kiboko kwelikweli. naamini ukisimama hao viongozi wenu wanaanza kuhangaiika. wanaanza kujipanga jinsi ya kuwakanilize. ccm walevi wa madaraka
 
Hata mie nimemfuatilia kupitia "Tuntufye FM - 62.8" jamaa ni nomaaaaa!
 
Lissu akiwasilisa kitu ni zaidi ya kusoma, ingependeza kama ungemsikia live! jamaa kwanza anayo sauti ya kuiwasilisha mada, na kuvuta hadhara... nenda utube uone live1! Bravo kaka lissu

.
Huyuba yake ya leo inao uwezo wa kutoa challenge ktk kufundisha vyuo vikuu!
.
 

Ukiisha ona mwanaume, unamsifia mwanaume mwenzako jua kuna walakini kwa msifiaji
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…