Hongera kwa hili Rais Magufuli

Hongera kwa hili Rais Magufuli

mnazaleti

Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
60
Reaction score
17
Lazima tuisifu serikali yetu kwa mambo mazuri. Binafsi wiki hii namsifu Rais kwa mambo mawili:-
1. Kuzuia usafirishaji wa mchanga wenye madini (nilitamani iwe hivyo)
2. Kupunguza riba ya mikopo BoT kutoka 16% hadi 12%. Nadhani Benk ndogo nazo zitashusha riba (nilitamani iwe hivyo).
3. SASA AANGALIE MASLAHI YA WATUMISHI WA UMMA
 
Mm nampongeza kwa ukabila .bashiteeeeeeeeeeee ungekuwa Mchaga wewe mhhhj
 
Mmmmmmmmmh linalonihusu ni hilo la mwisho tuuuu
 
Back
Top Bottom