Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CCM Kufuata Nyayo za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Apr 11, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Demekrasia na Maendeleo aka CHADEMA kimepata uungwaji mkono mkubwa sana katika kada ya Wasomi Tanzania, Hali hiyo imejidhihirisha Siku za karibunu ambapo kumekuwa na Wimbi kubwa la Wanafunzi wa Vyuo vikuu kukiunga Mkono CHADEMA. Katika Mjadala wa Muswada wa uundwaji wa Chombo kitachosimamia uundwaji wa Ktiba Mpya Mbunge Jasiri Godbless Lema alifanikiwa kuwahamasisha Wanavyuo Dodoma kuhudhuria kwa wingi katika uchangiaji wa Muswada huo.

    Sasa naona CCM nao wanaiga, na kwa kuanzia Think Tank ya CCM iliamua kufanya jambo lifuatalo

    CCM iliamua kuwafata Wasomi wa Shule za Msingi na Chekechekea na kuwahamasisha waje kwa Wingi Viwanja vya Karimjee ili watoe Mawazo yao. Katika Hili la kuvileta Vitoto napenda kuipongeza CCM na Think Tank Nzima ambayo inaongozwa na Tambwe Hiza.

    Hongera sana CCM maana tuliona namna vile vitoto vilivyokuwa vinachachafya Ukumbe kwa Hoja zao Nzito
     
  2. w

    warea JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio muda mrefu hao pia watangungdua fix na watahamia CDM. Kumbuka UDOM walimlipia JK fomu ya kugombea urais, miazi michache baadaye wamegundua huyo sio mwenzao. Na hasa wakigundua joka likivua magamba linaendelea kuishi na kuendeleza yaleyale.
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani nashindwa kuweka post mpya, nimemsikiliza rule mtu wa redet tbc 1, leo kaweka wazi kuwa ni mwana ccm damu. Katika maongezi yake alikuwa anasema tulikuwa jumuia ambazo zilikuwa na nguvu....
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasikia na CCM wamemtuma Sofia Simba kwenda Udom kimyakimya
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ccm wanaanzia mbali kweli, ... Chekechea duh? Sasa hv watavizia mimba wazipe sera
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha utashangaa katika Mjadala ukiwaona Wazee wa Mirembe wamewahi kukamata Siti saa Kummi na Moja
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hakika huo ndio mwanzo wa kifo cha CDM,akina Nape wanaenda kununua sanda la kuzikia chadema. maana kwa jinsi yule mhadhili wa UDSM alivyokuwa akielezea, nimeamini plan yao ni kiua CDM mwanzo mwisho.
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    comed hii nimeipenda.endelea hivi hivi kutuchekesha
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaa! Nimecheka Mpaka Mbavu zinauma, Nangoja Week ijayo CCM waanze safari za Kutembelea Vyuoni! Wasi wasi wangu ni kwamba wasije tu wakashangazwa na Kugungua kumbe walichojivua ni Gamba tu na siyo Sumu waliyonayo ha ha haaa
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    mie siungi mkono wana siasa kuwatumia wasaka degree. Mie ningependa wawaache watumie muda wao mwingi kujijenga kielimu zaidi, kwani tunawatarajia hao ndio viongozi wa baadae.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa sirias nilipokuwa naanza kusoma, nilipofika kwenye RED nikastop, nikacheka sana alafu nikachungulia AVATAR ndo ikamaliza kazi.
    U made my day Albedo.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha wale wa Karimjee? Nimekuelewa.
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kifupi ni Kwamba CCM is Dead! Na Chanzo cha CCM kufa si Viongozi wa Chama bali ni Serikali iliyoshindwa Kuwajibika, Wanachofanya CCM sasa hivi ni kujaribu kutafuta watu wanaoweza Kujibu Hoja za CHADEMA, ila katika hiyo Safu kwa Ujumla wao hawawezi Kushindana na Mtu kama Zitto au Mnnyika wakiwa Peke yao.

    CCM ni Sikio la Kufa Kinachofanyika sasa hivi ni Kutapata na Kujaribu kumpa Mgonjwa Oyxgen ili achelewe Kufa! Ila CCM shakufa tayari
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa wawaache wasaka Degree wajikite kwa Watoto wa Shule za Sekondari! Kwanza wale watoto Jioni walienda Kuchapwa na Kaka zao na Wazazi wao
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo wanaiga na hawajui kuiga vizuri........

    Waje CHADEMA tuwafundishe mikakati na ndio maana kijana wao Riz anaikubali CHADEMA kwenye suala zima la mikakati (Check Signature yangu)
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wenzao wanawekeza kwa wasomi wenye elimu ya Juu wao wanaekeza katika Shule za kata, hafalu shule zenyewe zinafelisha:A S 2152: chama cha majambazi kusheni:rip:
     
  17. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,734
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    halo umefikiria vibaya,bila kuwa na siasa madhubuti yenye misingi imara na ya haki hata hiyo digrii haina msaada
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Level yao ( CCM) huyo ndiye Greti Thinka wao ha ha haaaa
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mr. Mark unadhani elimu ya juu ni kuegemea tu mavitabu na majidaftari?

    Engagement kwenye masuala muhimu ya kijamii kama siasa, je siyo mambo ya msingi kwa wanafunzi wa elimu ya juu kujihusisha?

    Unakumbuka "BoysIIMen" walianzia wapi (by the way walisema wenyewe wanatoka mbali)?
     
  20. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,592
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jinga wewe, Watasomaje wakati mikopo yao inatafunwa na hao mafisadi SISIEM? wewe una jipya kaa pembeni
     
Loading...