Home sweet Home via Google Earth


kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,943
Likes
14,640
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,943 14,640 280
Najihisi siyo mpweke tena baada ya kusafiri Virtually toka hapa nilipo mpaka home via Google Earth.Hii mitaa ndipo mama yake na kadoda11 na Ndg zake wengine wanaishi.Nakaona kakibanda ka Bmkubwa(mama yangu) kwa mbaaalii.i miss you mama.natamani wadau wengine muweke Google Earth images za mitaa yenu na hata ya Vijiji vyenu cos sasa dunia ishakuwa kijiji na google Earth iko more advanced inapenya kila pembe ya dunia.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,258
Likes
779
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,258 779 280
Ha ha haaa, mama's boy pole kwa ku-miss bi mkubwa!
Karibu nyumbani kwa xmass na new year holidays.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,855
Likes
3,590
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,855 3,590 280
Hata na sie wa Itabagumba au Imalamakoye pataonekana, siju hata kama vitongoji vyetu vitakuwepo zaidi za sketch ya eneo, hongera hata kwa kufika kwa hisia
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,943
Likes
14,640
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,943 14,640 280
Ha ha haaa, mama's boy pole kwa ku-miss bi mkubwa!
Karibu nyumbani kwa xmass na new year holidays.
hahah next week tu nipo hapo.btw kwani wewe ni father's boy?! kwangu mama ndio kila kitu mkuu.nina sababu ya kumkumbuka.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,258
Likes
779
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,258 779 280
hahah next week tu nipo hapo.btw kwani wewe ni father's boy?! kwangu mama ndio kila kitu mkuu.nina sababu ya kumkumbuka.
Teh..., karibu home sweet home.
Mama nampenda tena sana tu.., nani kama Mama duniani?!
Nlikutania tu mkuu.., usininukuu!
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,943
Likes
14,640
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,943 14,640 280
Teh..., karibu home sweet home.
Mama nampenda tena sana tu.., nani kama Mama duniani?!
Nlikutania tu mkuu.., usininukuu!
hahaha tupia ya mtaani kwako basi mkuu.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Google Earth inaweza kupenya kwenye nyumba za Tembe kweli? ndiko ninamoishi!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
kuna places nyingine ni ngumu kuonekana...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
kuna places nyingine ni ngumu kuonekana...


Zinaonekana zote kaka,ukizoom vizuri utaona sehemu yoyote unayoitaka na wana option unayoweza kuongezea hata jina la mtaa wako na nyumba unayomiliki...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Hata na sie wa Itabagumba au Imalamakoye pataonekana, siju hata kama vitongoji vyetu vitakuwepo zaidi za sketch ya eneo, hongera hata kwa kufika kwa hisia


Kwa hii kaka hakuna sehemu utakayoikosa,mimi nimeweza kufika mpaka Ukune alipozaliwa babu yangu...
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,855
Likes
3,590
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,855 3,590 280
Kwa hii kaka hakuna sehemu utakayoikosa,mimi nimeweza kufika mpaka Ukune alipozaliwa babu yangu...
Duuh kweli teknolojia imekua siku hizi, na ndio maana nchi kama USA ni wababe maana nakumbuka miaka ya 2000 mwanzoni walikuwa wanaivuta Baghdad na kuionyesha kila mtaa mwisho wataongezea mpaka wanakuona ulivyolala ndani sasa.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Duuh kweli teknolojia imekua siku hizi, na ndio maana nchi kama USA ni wababe maana nakumbuka miaka ya 2000 mwanzoni walikuwa wanaivuta Baghdad na kuionyesha kila mtaa mwisho wataongezea mpaka wanakuona ulivyolala ndani sasa.


Huko kaka wameshafika na wana uwezo wa kukuona mpaka unavyoishi ndani ya nyumba yako,sasa hivi wanahangaika kuona wale wanaojificha kwenye mashimo na kupanga mashambulizi dhidi ya wamarekani.
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,006
Likes
1,707
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,006 1,707 280
Tatizo hawa jamaa hawaja updates image zao za kitambo mno kati ya 2008 au 09 mpka leo zipo zilzile kwa hiyo mijengo mipya huwezi kuiona
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Ramani yenyewe ya kitaamboo...kama 2002 hivi wala si real time map......
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Google Earth current niile wanayotumia CNN kutoka NASA.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
20,943
Likes
14,640
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
20,943 14,640 280
Kitaa kwangu hapo karibia na shule..
aah we kweli ni mwenyeji wa kijichi.ni jirani yangu.kama hutojali tutafutane this december kwa kufahamiana.kijiwe changu cha ku-socialize ni pale Uwakiki Pub njia panda Neluka.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Najihisi siyo mpweke tena baada ya kusafiri Virtually toka hapa nilipo mpaka home via Google Earth.Hii mitaa ndipo mama yake na kadoda11 na Ndg zake wengine wanaishi.Nakaona kakibanda ka Bmkubwa(mama yangu) kwa mbaaalii.i miss you mama.natamani wadau wengine muweke Google Earth images za mitaa yenu na hata ya Vijiji vyenu cos sasa dunia ishakuwa kijiji na google Earth iko more advanced inapenya kila pembe ya dunia.
View attachment 73402
Hii nchi haina Serikali bali ina genge la mafisadi, angalia mpangilio wa nyumba mpaka kinyaa! Hakuna idara ya mipango miji-ni hovyo hovyo, vuta pesa za posho za semina, warsha, kongamano, workshop, symposium na upuuzi mwingine!
 

Forum statistics

Threads 1,236,892
Members 475,327
Posts 29,271,176