Home security cameras bei chee kabisaa!


A

Auto

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
52
Points
0
A

Auto

Member
Joined Nov 7, 2012
52 0
kwa biashara ,nyumbani ofisi nk. security cameras za bei ché ,kuzuia wezi kuangalia nini kinaendelea wakati haupo ,kamera za nje na ndani ,getini nk!
unaweza kutumia na laptop/computer yako au kuangalia kwa screen
kamera za nje 250,000
kamera za ndani 300,000
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
mnataka ndoa zivunjike bure
mme anakamua hausigelo wee unamdeku ofisini?

Asprin, BADILI TABIA, cacico, Mtoboasiri, mmekwisha.

Afu hii sred ihamie MMU ili The Boss na kundi lake muwe aware na camera hizi
 
Last edited by a moderator:
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,687
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,687 2,000
Camera inazuia wezi?

Tafadhali pandisha bei
 
A

Auto

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
52
Points
0
A

Auto

Member
Joined Nov 7, 2012
52 0
Yani ni ful kumulika wezi ! wale waliokua na mashaka na ma beibe wao bac fasta wahi apa!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
kuna ingizo jipya la kufunga kwenye pochi ama wallet ya mpenzi.

gfsonwin kafumaniwa kwa mtindo huu huu

King'asti mulika mwizi

Yani ni ful kumulika wezi ! wale waliokua na mashaka na ma beibe wao bac fasta wahi apa!
 
Last edited by a moderator:
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Camera ya nje ina uwezo gani wa kumuona mtu hakiwa mita 50 au mita 10.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
nje utabaki kudeku wapita njia
ya ndani ndio poa, mke akionja paja la kuku tu, unaye.
ha haa haaa, Kongosho, sasa hizo camera si zitavunja ndoa zetu.
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
hii ni vunja vunja ya ndoa

afu ukiweka humwambii wife.

Ole wake ..

ha haa haaa, Kongosho, sasa hizo camera si zitavunja ndoa zetu.
 
Last edited by a moderator:
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,548
Points
1,250
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,548 1,250
Mleta hoja hebu weka hii habari vizuri. Unapozungumzia bei ya camera kuwa Tshs. 250,000 kwa nje na Tshs. 300,000 kwa ndani una maana kila camera ni Tshs. hizo ulizoonyesha? Kwa ufahamu wangu mdogo camera moja haiwezi kufanya kazi ya kukamata matukio nyumba nzima kwa nje. Kama hiyo ni be ya camera moja ina maana mtu akihitaji camera nne (kila kona ya nyumba iwe na Camera moja) ina maana itamgharimu millioni moja na hapo bado kuweka ya ndani.

Sidhani kama bei hiyo ni rahisi kama unavyotaka tuamini!!!!

Tiba
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,452
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,452 2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,080
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,080 2,000
Hizo cameras zako angle zake ni degree ngapi,unazo zile za getini mtu akipiga kengele naweza kuongea naye ndani halafu nikamuona?,kama unayo nipe bei na screen yake ni size gani,pamoja na brand yake.
 
bombah987

bombah987

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
218
Points
195
bombah987

bombah987

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
218 195
Akhaaa kisa cha kuja kumuangalia mume akipiga nyeto haihusuuu....labda ya nje:D
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Hizi kamera tunazihitaji sana CHADEMA ili zifungwe kwenye vyumba vya kupigia kura ili tuone ccm wataibaje kura zetu.
maana imekuwa kila siku tanalalamika kuibiwa kura bila kutatua tatizo.
Hili likifanikiwa ccm kwishney maana itapata kura za aibu.
Ritz na magamba wanzake watakuwa wamekalia kuti kavu.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,452
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,452 2,000
don't try this at home
Yeah....

Hii inapaswa uiweke kwenye gesht haush kama unaimiliki ili kudhibiti mapato yasiyo halali kwa wahudumu wanaohusudu short time.

Anapokukabidhi mahesabu we unakuwa ushapitia video ya watu woooote walioingia. Hakuna kuzenguana!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,046
Top