Hoja ya kutovaa majoho ni halali kutekeleza ?

alngwea

Member
Oct 26, 2016
21
45
Nimefanikiwa kuona mahafari ya vyuo vichache tokea tamko la wahitimu wa ngazi chini ya shahada kutovaa majoho ikitekelezwa baada ya hiyo kauli kutolewa na waziri husika.

Napata ukakasi kuhusu uhalali wa utekelezaji wa hii kauli kwasababu mkuu wa nchi peke yake ndo mwenye dhamana ya kusema neno na likawa "sheria" sasa hoja ya waziri kwanini imeanza kutekelezwa wakati haijapitia hatua zote za kuwa sheria na kufuatwa na taasisi husika za kielimu.

Kwanza haijapelekwa bungeni na kupititishwa kama mswada.
Pili huo mswada kupitishwa na mkuu kuwa sheria rasmi na kutumika kama itavyoelekeza.
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,067
2,000
Aisee...eti unaenda kuchukua cheti chako cha Diploma na suruali au gauni!
acha tu..inadhalilisha, hakuna hata kapicha na kajoho kutundika sebule ili watoto wawe wanaona mafanikia ya elimu yako!
 

desiigner

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
522
250
Aisee...eti unaenda kuchukua cheti chako cha Diploma na suruali au gauni!
acha tu..inadhalilisha, hakuna hata kapicha na kajoho kutundika sebule ili watoto wawe wanaona mafanikia ya elimu yako!
Cheti unataka joho? Hahahah dree avae nn sasa kanzu au
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom