Hofu kubwa ndani ya Jeshi la Polisi

Hofu kubwa ndani ya Jeshi la Polisi

Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
Hii ndio naiplan

Nitachoma nyumba ya police mpuuzi ninayemfahamu soon tarehe 28 usiku
 
Bado siku chache litimie lile neno “Vuka na chako”
 
Yaliwai kutokea mabomu ya gongo la mboto mzee niliona raia weng haujawai kutokea na kama wakiamua kwa wingi ule hakukalik sema ajenda kuu iwe kupinga utekaj sio lisu maana utekaji utavuna waungwani mkono wengi sanaaa
 
Kuna chawa watakuja kukupinga, na hata kukukejeli! Lakini ukweli uko palepale; nguvu ya umma ikiamua kudai haki zao za msingi, hakuna jeshi au wanasiasa wanaweza kuwazuia.

Jambo la kushukuru kwa watawala wauaji na watekaji, ni kukosekana tu kwa watu mahiri wa kuiunganisha hiyo nguvu ya umma kwa wakati sahihi.
Hamna kitu mtafanya. Hamna Polisi wa namna hiyo. Hamna Watanzania wa hivyo. Hizo ni maandamano ya mtandaoni tu.

Najuwa Tate Mkuu ukisoma hii utatukana. Ila 29/10 TUNATIKI
 
Mimi Nina ndugu ndani ya jeshi la polisi. Wamo polisi mpaka wa nyota tatu.

Kuna hofu kubwa na wengi Wao wanaanza kuziondoa familia zao Dar.

Wengi wanaombea waandamanaji wawe wengi sana ili Polisi wasiweze kutumia ukatili na badala yake wakimbie kwa kuzidiwa.
Wanasema shida itakuwa waandamanaji wakiwa Wachache. Watalazimika kutumia ukatili mkubwa kama walivyoelekezwa na viongozi wa juu.

Kuna polisi wana wasiwasi wa nyumba zao kuchomwa moto. Hofu ni kubwa sana.

Wanasema hii ni mara ya kwanza wanaona maandamano yanaweza kufanikiwa. Hawajiamini wana uwezo wa kuyazuia raia wakiwa wengi.

Pia kuna polisi wengi wanaunga mkono maandamano. Ila hiyo ni kazi na hawawezi kukataa. Lakini wakipata mwanya wa kukimbia, watakimbia.

kuna polisi wameandaa nguo kabisa za kiraia kwa ajili ya kuvua uniforms na kuvaa hizo kujiokoa wakizidiwa. Hii yote ni dalili ya hofu kubwa.

Tension ni kubwa sana.
na pumba ingine zaidi ya hii?
 
Organisers huko Insta Tiktok na X wawe makini nimewasikia wengine wakisema wananchi wasifungue maduka yao wasifanye biashara zao siku hiyo nadhani that's wrong.

Kuvamia property kupora maduka ya raia wenzetu sio poa.

Maandamano yanatakiwa yawe ya Amani na polisi wakitumia nguvu kupita kiasi wao ndio tunatakiwa kudili nao
Maandamano ya amani sawa
Ubaya wezi wanatumiaga fursa hiyo
So best option ni kutokufungua
 
24105AB3-A5EE-42CC-BF4A-DAEBE65DFFA4.jpeg

😰😰
 
1 Wakija na washa washa, tusikimbie fowards, tukimbie sidewards (mtaa wa kushoto na wengine mtaa wankulia) then tunarudi kukutana tena. Tusikimbie mikimbio ya kufukuzwa na washa washa, bali tuwachezee michezo ya kuwazubaisha na kuwahangaisha.

2 Nashauri katika kila group kuwe na organizer.

3 mwenzetu akishikwa na polisi tusimwache ahangaike na kutekwa, tuwapige kwa mawe.

4 . Tusisahau kubeba petrol, maji na cash

5 Usije kuandamana umevaa ndala au malapa. Vaa viatu vinavyokufanya uwe free kukimbia na kupambana.

6 Ukibeba silaha hakikisha unaitumia kwa mtindo wa ambush. Visu, manati, raser n.k

7 Tunaweza kufanya ambush ya kuchoma magari ya polisi au kusababisha ajali.

8 wale raia mnaomiliki silaha tunaomba mtupe ushirikiano.

9 Askari wakija na marungu sisi tunaokota mawe.

10 Askari wakiwa busy kumpiga mwenzeru na virungu, tunawavamia kwa kundi kubwa, unachagua askari 1 unamwagia petrol mwenzako anamuwasha

11 kwa wale wenye ujuzi na maarifa ya kutengeneza silaha na vilipuzi, tengeneza kisiri siri na uje nayo kwa siri na utumie kwa ambush.
Kwa andiko hili Morale boosted 🔥🔥
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
NAAKAZIA hapa..
 
1 Wakija na washa washa, tusikimbie fowards, tukimbie sidewards (mtaa wa kushoto na wengine mtaa wankulia) then tunarudi kukutana tena. Tusikimbie mikimbio ya kufukuzwa na washa washa, bali tuwachezee michezo ya kuwazubaisha na kuwahangaisha.

2 Nashauri katika kila group kuwe na organizer.

3 mwenzetu akishikwa na polisi tusimwache ahangaike na kutekwa, tuwapige kwa mawe.

4 . Tusisahau kubeba petrol, maji na cash

5 Usije kuandamana umevaa ndala au malapa. Vaa viatu vinavyokufanya uwe free kukimbia na kupambana.

6 Ukibeba silaha hakikisha unaitumia kwa mtindo wa ambush. Visu, manati, raser n.k

7 Tunaweza kufanya ambush ya kuchoma magari ya polisi au kusababisha ajali.

8 wale raia mnaomiliki silaha tunaomba mtupe ushirikiano.

9 Askari wakija na marungu sisi tunaokota mawe.

10 Askari wakiwa busy kumpiga mwenzeru na virungu, tunawavamia kwa kundi kubwa, unachagua askari 1 unamwagia petrol mwenzako anamuwasha

11 kwa wale wenye ujuzi na maarifa ya kutengeneza silaha na vilipuzi, tengeneza kisiri siri na uje nayo kwa siri na utumie kwa ambush.
Jamani hii isambazwe Kila mahali na Kila raia aipate
 
Back
Top Bottom