swali zuri mkuu baada ya kupata elimu kwenye majukwaa mengine nimeona nijiimarishe kwenye upande mwingine wa maisha MMU ili niweze pata ujuzi wa mambo mbalimbali , najua lazima nitapata kwa yanayonifaa na yasiyonifaa ni jukumu langu kuyachambua ila nina imani yapo mengi ya kunifaa maana ulimwengu wa MMU huwa ni mpana sana na hamna aliye na ujuzi uliojitosheleza, mimi kwangu naamini hata kungwi ana kungwi wake na anamfunda vilivyo.....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.