Midekoo
JF-Expert Member
- Mar 30, 2015
- 47,776
- 257,517
Nimechelewa 🙁na ile thread yake ya foma gold imefutwa
Nimechelewa 🙁na ile thread yake ya foma gold imefutwa
Inaelekea alikuwa anataka kikina ile thread yake ya foma gold imefutwa
Hahah pole hata na hivyo haikuwa na mantiki yoyoteNimechelewa 🙁
Mod wamemwambia Hatutoi kikiInaelekea alikuwa anataka kiki
nyoko ndo kilichokuleta??natafuta na demu piya mi sina mchumba
Mgeni kuingia na kuingia ban [emoji41][emoji41]Na kashazawadiwa ban
Huyu mjinga sijui alifanya niniMgeni kuingia na kuingia ban [emoji41][emoji41]
Karibu mkuu ila kuwa mstaarabu kama ile id yako nyingineNimerudi tenaaaaa