B Bagram Army Member Joined Apr 16, 2012 Posts 48 Reaction score 7 Apr 17, 2012 #1 Wana jf nimekuwa naingia kama mgeni hapa lakini nimenogewa na kuamua kuwa mwana familia, naomba ukarimu wenu.
Wana jf nimekuwa naingia kama mgeni hapa lakini nimenogewa na kuamua kuwa mwana familia, naomba ukarimu wenu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 17, 2012 #2 Teh bora umeingia.... Huku pametulia sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Apr 17, 2012 #3 Karibu sana JF.